Lịch thi đấu bóng đá cập nhật nhanh & mới nhất

Hôm nay
Ngày mai
06/02
07/02
08/02
09/02
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh
00:30
Newcastle United
?-?
West Ham United
21:00
Nottingham Forest
?-?
Leeds United
23:30
Tottenham Hotspur
?-?
Manchester City
Lịch bóng đá Ligue 1
01:00
Troyes
?-?
Lyon
03:00
Rennes
?-?
Lille
19:00
Clermont
?-?
Monaco
21:00
AJ Auxerre
?-?
Reims
21:00
Strasbourg
?-?
Montpellier
21:00
Lorient
?-?
Angers
21:00
Ajaccio
?-?
Nantes
23:05
Stade Brestois
?-?
Lens
02:45
Marseille
?-?
Nice
Lịch bóng đá La Liga
00:30
Atletico Madrid
?-?
Getafe
03:00
Betis
?-?
Celta Vigo
20:00
Mallorca
?-?
Real Madrid
22:15
Girona
?-?
Valencia
00:30
Sociedad
?-?
Valladolid
03:00
Barcelona
?-?
Sevilla
Lịch bóng đá Serie A
00:00
AS Roma
?-?
Empoli
02:45
Sassuolo
?-?
Atalanta
18:30
Spezia
?-?
Napoli
21:00
Torino
?-?
Udinese
00:00
Fiorentina
?-?
Bologna
02:45
Inter Milan
?-?
AC Milan
Lịch bóng đá Bundesliga
00:30
Monchengladbach
?-?
Schalke 04
21:30
VfB Stuttgart
?-?
Werder Bremen
23:30
VfL Wolfsburg
?-?
Bayern Munchen
Lịch bóng đá V-League
19:15
Viettel FC
?-?
Hà Nội FC
Lịch bóng đá Úc
11:00
Western Sydney
?-?
Western United FC
Lịch bóng đá Thái Lan
17:30
Nakhon Ratchasima
?-?
Bangkok United FC
18:00
Chonburi Shark FC
?-?
Lamphun Warrior
18:00
Ratchaburi FC
?-?
Nong Bua Lamphu
19:00
Lampang FC
?-?
Khonkaen United
Lịch bóng đá FIFA Club World Cup
00:00
Seattle Sounders
?-?
Al Ahly SC
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
00:00
Stal Rzeszow
?-?
Stal Stalowa Wola
00:00
St. Patricks Athletic
?-?
Sligo Rovers
00:00
Jeunesse Junglinster
?-?
AS Hosingen
00:00
FK Riteriai
?-?
FK Panevezys
00:30
FC Ingolstadt 04 Am
?-?
TSV Rain Am Lech
00:30
Columbus Crew
?-?
Pittsburgh Riverhounds
02:00
Vancouver Whitecaps
?-?
Charlotte FC
03:00
Liga Dep. Universitaria Quito
?-?
Sociedad Deportiva Aucas
03:00
Louisville City FC
?-?
FC Kansas City
04:00
Austin FC
?-?
El Paso Locomotive FC
06:00
Barcelona SC(ECU)
?-?
Deportivo Cuenca
15:30
Volga Ulyanovsk
?-?
Khimki
17:00
Otrokovice
?-?
MSK Puchov
17:00
FK Rudar Pljevlja
?-?
Karlovac
19:00
Kaposvar
?-?
Paksi B
20:00
FC Blau Weiss Linz
?-?
Kolos Kovalyovka
20:00
Rheindorf Altach
?-?
FV Illertissen
20:30
Lokomotiv Moscow
?-?
Urartu
21:00
CS Petange
?-?
Racing Union Luxemburg
21:00
Volga Ulyanovsk
?-?
OTMK Olmaliq
21:00
FK Prva Iskra Baric
?-?
Rudar Prijedor
21:00
WSG Swarovski Tirol
?-?
FC Flora Tallinn
21:00
Terek Grozny
?-?
Khimki
21:00
Vittsjo GIK (w)
?-?
Trelleborgs FF (w)
22:00
Hammarby (w)
?-?
Valerenga (w)
00:00
New England Revolution
?-?
Philadelphia Union
Lịch bóng đá Bồ Đào Nha
01:00
Benfica
?-?
Casa Pia AC
03:30
Estoril
?-?
Vitoria Guimaraes
22:30
Sporting Braga
?-?
FC Famalicao
22:30
GD Chaves
?-?
Maritimo
01:00
FC Porto
?-?
Vizela
03:30
Gil Vicente
?-?
FC Arouca
Lịch bóng đá Hà Lan
00:45
Volendam
?-?
AZ Alkmaar
02:00
Emmen
?-?
Vitesse Arnhem
02:00
FC Utrecht
?-?
SC Heerenveen
03:00
Excelsior SBV
?-?
RKC Waalwijk
18:15
SC Cambuur
?-?
AFC Ajax
20:30
Go Ahead Eagles
?-?
NEC Nijmegen
20:30
Feyenoord
?-?
PSV Eindhoven
22:45
Groningen
?-?
FC Twente Enschede
Lịch bóng đá Mexico
06:00
Club Leon
?-?
Pachuca
08:05
CDSyC Cruz Azul
?-?
Tigres UANL
10:05
Santos Laguna
?-?
Club America
01:00
Pumas U.N.A.M.
?-?
Atlas
06:00
Chivas Guadalajara
?-?
Queretaro FC
08:10
Monterrey
?-?
Toluca
Lịch bóng đá Colombia
04:00
Patriotas FC
?-?
Llaneros FC
04:00
Cortulua
?-?
Valledupar FC
04:00
Atletico FC
?-?
Real Santander
Lịch bóng đá Scotland
19:00
Saint Johnstone
?-?
Celtic FC
Lịch bóng đá Thụy Sĩ
00:00
Grasshopper
?-?
Basel
02:30
St. Gallen
?-?
Servette
20:15
FC Sion
?-?
FC Zurich
22:30
Winterthur
?-?
Lugano
22:30
Luzern
?-?
Young Boys
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Istanbulspor
?-?
Alanyaspor
20:00
Hatayspor
?-?
Kasimpasa
22:59
Galatasaray
?-?
Trabzonspor
Lịch bóng đá Croatia
21:00
HNK Gorica
?-?
HNK Sibenik
23:30
Hajduk Split
?-?
Rijeka
Lịch bóng đá Bỉ
00:15
Seraing United
?-?
Oud Heverlee
00:15
KAS Eupen
?-?
Westerlo
02:45
Sint-Truidense
?-?
Kortrijk
19:30
Royal Antwerp
?-?
Club Brugge
22:00
Mechelen
?-?
Charleroi
00:30
KAA Gent
?-?
Racing Genk
01:15
Saint Gilloise
?-?
Zulte-Waregem
Lịch bóng đá Chile
04:00
CD Magallanes
?-?
Union La Calera
06:30
Union Espanola
?-?
Everton CD
04:00
Palestino
?-?
Universidad de Chile
06:30
Cobresal
?-?
CD Copiapo S.A.
Lịch bóng đá Romania
01:00
Rapid Bucuresti
?-?
FC Voluntari
20:30
CS Mioveni
?-?
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
02:00
CFR Cluj
?-?
FC Steaua Bucuresti
Lịch bóng đá Argentina
03:00
Arsenal de Sarandi
?-?
Estudiantes La Plata
03:00
Sarmiento Junin
?-?
Barracas Central
05:15
Belgrano
?-?
River Plate
07:30
Argentinos Juniors
?-?
Racing Club
07:30
Lanus
?-?
San Lorenzo
03:00
Independiente
?-?
CA Platense
05:15
Boca Juniors
?-?
Central Cordoba SDE
07:30
Club Atlético Unión
?-?
Instituto
07:30
Atletico Tucuman
?-?
Talleres Cordoba
07:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
?-?
Colon de Santa Fe
Lịch bóng đá UAE
20:30
Al-Dhafra
?-?
Al Ain
20:30
Ittihad Kalba
?-?
Al Wehda(UAE)
23:15
Al-Wasl
?-?
Al Bataeh
23:15
Al-Jazira(UAE)
?-?
Khor Fakkan
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Libertad Gran Mamore FC
?-?
Vaca Diez
04:30
The Strongest
?-?
Universitario De Vinto
07:00
Oriente Petrolero
?-?
Nacional Potosi
02:00
Club Guabira
?-?
Bolivar
04:30
Aurora
?-?
Always Ready
06:30
Blooming
?-?
Jorge Wilstermann
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
20:15
FC Wil 1900
?-?
Bellinzona
22:30
Thun
?-?
Neuchatel Xamax
Lịch bóng đá Ba Lan
02:00
Zaglebie Lubin
?-?
Legia Warszawa
18:30
Radomiak Radom
?-?
Stal Mielec
21:00
Lech Poznan
?-?
Miedz Legnica
23:30
Pogon Szczecin
?-?
Slask Wroclaw
Lịch bóng đá Hungary
01:30
Fehervar Videoton
?-?
Debrecin VSC
21:00
ZalaegerzsegTE
?-?
Mezokovesd Zsory
23:30
Ferencvarosi TC
?-?
Ujpesti
Lịch bóng đá Hy Lạp
00:00
Ionikos
?-?
Aris Thessaloniki
22:00
Panathinaikos
?-?
Lamia
22:30
Atromitos Athens
?-?
AEK Athens
01:00
Panaitolikos Agrinio
?-?
Asteras Tripolis
01:30
PAOK Saloniki
?-?
Olympiakos Piraeus
Lịch bóng đá Ấn Độ
15:30
Sudeva Delhi
?-?
Minerva Punjab
18:00
Neroca FC
?-?
Gokulam Kerala FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
22:15
Parma
?-?
Genoa
22:15
Palermo
?-?
Reggina
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
00:30
Tenerife
?-?
Albacete
03:00
Alaves
?-?
Eibar
20:00
Villarreal B
?-?
Granada CF
22:15
Andorra CF
?-?
Zaragoza
00:30
Ponferradina
?-?
Racing Santander
00:30
FC Cartagena
?-?
Levante
03:00
CD Lugo
?-?
Ibiza Eivissa
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
18:00
Penafiel
?-?
CD Mafra
21:00
Clube Desportivo Trofense
?-?
Leixoes
21:00
SL Benfica B
?-?
CD Tondela
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
02:30
Greuther Furth
?-?
Nurnberg
19:30
St. Pauli
?-?
Hannover 96
19:30
Hansa Rostock
?-?
Hamburger SV
19:30
Magdeburg
?-?
Karlsruher SC
Lịch bóng đá Hạng 2 Hà Lan
18:15
Roda JC
?-?
MVV Maastricht
Lịch bóng đá Peru
03:30
Universitario De Deportes
?-?
Academia Deportiva Cantolao
03:30
UTC Cajamarca
?-?
Cienciano
07:30
Deportivo Garcilaso
?-?
EM Deportivo Binacional
22:00
Sporting Cristal
?-?
Alianza Lima
Lịch bóng đá Tunisia
20:00
Chebba
?-?
ES du Sahel
20:00
Etoile Metlaoui
?-?
Olympique de Beja
20:00
ES Hamam-Sousse
?-?
Sifakesi
20:00
U.S.Monastir
?-?
US Ben Guerdane
20:00
US Tataouine
?-?
Esperance Sportive de Tunis
20:00
AS Slimane
?-?
CO Sidi Bouzid
20:00
C.A.Bizertin
?-?
Stade tunisien
20:00
Club Africain
?-?
Rejiche
Lịch bóng đá Qatar
20:35
Al Markhiya
?-?
Qatar SC
22:59
Al Shamal
?-?
Al-Sailiya
Lịch bóng đá Paraguay
04:00
Sportivo Trinidense
?-?
Cerro Porteno
06:30
resistencia SC
?-?
Libertad
05:00
Sportivo Luqueno
?-?
General Caballero LJM
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
19:00
Oldenburg
?-?
TSV 1860 Munchen
20:00
Rot-Weiss Essen
?-?
MSV Duisburg
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
03:30
Dep.Independiente Medellin
?-?
Independiente Santa Fe
05:45
Jaguares de Cordoba
?-?
Atletico Nacional Medellin
06:00
Millonarios
?-?
Alianza Petrolera
08:00
Deportivo Pasto
?-?
America de Cali
03:15
Deportivo Cali
?-?
Deportiva Once Caldas
04:00
La Equidad
?-?
Boyaca Chico
05:30
Atletico Bucaramanga
?-?
Atletico Junior Barranquilla
07:45
Union Magdalena
?-?
Envigado FC
Lịch bóng đá Venezuela
04:00
Angostura FC
?-?
Mineros de Guayana
06:30
Deportivo La Guaira
?-?
Monagas SC
02:00
Metropolitanos FC
?-?
Universidad Central de Venezuela
02:15
Deportivo Tachira
?-?
Estudiantes Merida FC
06:30
Academia Puerto Cabello
?-?
Deportivo Rayo Zuliano
Lịch bóng đá Serbia
00:00
FK Spartak Zlatibor Voda
?-?
Cukaricki Stankom
20:30
FK Napredak Krusevac
?-?
Partizan Belgrade
22:30
Novi Pazar
?-?
Backa Topola
00:30
Mladost Novi Sad
?-?
Habitpharm Javor
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Manisa BB Spor
?-?
Samsunspor
20:00
Genclerbirligi
?-?
Goztepe
22:59
Sakaryaspor
?-?
Keciorengucu
Lịch bóng đá Uruguay
03:00
CA Penarol
?-?
Cerro Montevideo
05:30
Cerro Largo
?-?
CA River Plate
19:45
La Luz
?-?
Wanderers FC
04:00
Torque
?-?
Danubio FC
07:00
Nacional Montevideo
?-?
Liverpool URU
Lịch bóng đá Kenya League Women
15:00
Kisumu All Starlets (W)
?-?
Kangemi Ladies FC (W)
16:00
Wadadia (W)
?-?
Nakuru West Queens FC (W)
18:00
Gaspo FC (W)
?-?
Thika Queens (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Albania
19:00
Tomori berat
?-?
Besa Kavaje
19:00
Apolonia Fier
?-?
KS Korabi Peshkopi
19:00
Beselidhja Lezhe
?-?
Turbina Cerrik
19:00
Burreli
?-?
Lushnja KS
Lịch bóng đá Tanzania
00:30
Dodoma Jiji FC
?-?
Azam
18:00
Ihefu SC
?-?
Mbeya City
20:00
Ruvu Shooting
?-?
KMC FC
Lịch bóng đá Siêu Cúp Indonesia
16:00
Persib Bandung
?-?
PSS Sleman
18:30
Bali United
?-?
Barito Putera
Lịch bóng đá Hạng 2 nữ Thổ Nhĩ Kỳ
15:00
Hatay Defnespor (W)
?-?
Bagcilar Evrenspor (W)
15:00
Yabancilar (w)
?-?
Horozkent SK (W)
16:00
Gaziantep Asya Spor (W)
?-?
Nuh Spor (W)
16:00
Kocaeli Bayan (w)
?-?
Giresun Sanayispor (W)
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Barbados
06:00
Paradise FC
?-?
Deacons FC
03:00
St Andrew Lions
?-?
BDF Sport Programme
05:00
Brittons Hill
?-?
UWI Blackbirds
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
18:00
Nazillispor
?-?
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Lịch bóng đá Hạng 2 Hungary
20:00
Dafuji cloth MTE
?-?
Kazincbarcika
20:00
Csakvari TK
?-?
SOROKSAR
20:00
Dorogi FC
?-?
MTK Hungaria
20:00
Gyori ETO
?-?
Szombathelyi Haladas
20:00
Kozarmisleny SE
?-?
FC Ajka
20:00
MTE Mosonmagyarovar
?-?
Pecsi MFC
20:00
Nyiregyhaza
?-?
Bodajk FC Siofok
20:00
Bekescsaba
?-?
Gyirmot SE
21:00
Szeged Csanad
?-?
Szentlorinc SE
22:59
Szentlorinc SE
?-?
Szeged Csanad
Lịch bóng đá Rwanda
20:00
Espoir FC
?-?
Bugesera
20:00
Musanze FC
?-?
Etincelles
20:00
Rayon Sports FC
?-?
Kiyovu FC
20:00
Marines FC
?-?
Rwamagana City
Lịch bóng đá Antigua Barbuda
03:00
Willikies FC
?-?
Pigotts Bullets FC
07:00
Liberta
?-?
Five Islands
03:00
All Saints Utd FC
?-?
Swetes FC
05:00
SAP FC
?-?
Ottos Rangers FC
07:00
FC Aston Villa
?-?
Old Road FC
Lịch bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
17:00
EdirnesporGenclik
?-?
Karaman Belediyesi Spor
17:00
Musspor
?-?
Yldrm Belediyesispor
17:00
Aksarayspor
?-?
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
18:00
Kusadasispor
?-?
Eynesil
18:00
Dai Lin Jissbon
?-?
Yomraspor
18:00
Ofspor
?-?
Elazig Belediyespor
18:00
Elazigspor
?-?
Agri 1970 Spor
18:00
Celspor
?-?
Yeni Orduspor
18:00
Yeni Altindag BS
?-?
Eskisehirspor
18:00
Kutahyaspor
?-?
Catalca Spor
18:00
Nevsehirspor Genclik
?-?
Yeni Amasya Spor
18:00
Anadolu Selcukluspor
?-?
Kelkit Belediye Hurriyet
18:00
Fatsa Belediyespor
?-?
Bergama Belediyespor
18:00
Artvin Hopaspor
?-?
Halide Edip Adivarspor
18:00
Kepez Belediyespor
?-?
Sapanca Genclikspor
18:00
Nigde Belediyespor
?-?
Cankaya FK
18:00
Bayrampasa
?-?
Kestel
18:00
Tepecik Bld
?-?
Osmaniyespor
18:00
Gumushanespor
?-?
Bulvarspor
18:00
76 Igdir Belediye spor
?-?
Darica Genclerbirligi
18:00
Karaman Belediyespor
?-?
Kahramanmarasspor
18:00
Akhisar Bld.Geng
?-?
Efeler 09
18:00
Arguvan
?-?
Erbaaspor S
18:00
Turk Metal Kirikkale
?-?
Ergene Velimese
Lịch bóng đá Ngoại hạng Botswana
21:00
Gaborone United
?-?
Security Systems FC
Lịch bóng đá Portugal Liga 3
00:00
FC Felgueiras
?-?
CF Canelas 2010
18:00
Sanjoanense
?-?
Vilaverdense
19:00
Oliveira Hospital
?-?
Vitoria Setubal
22:00
Sporting CP B
?-?
CF Os Belenenses
00:00
FC Caldas
?-?
Academica Coimbra
02:00
Uniao Leiria
?-?
Amora FC
Lịch bóng đá Hạng 1 Mineiro Brazil
02:00
Democrata SL/MG
?-?
Villa Nova-MG
02:30
America MG
?-?
Cruzeiro
02:30
Ipatinga
?-?
Atletico Mineiro
03:00
Pouso Alegre
?-?
CA Patrocinense
05:00
Tombense
?-?
Caldense MG
Lịch bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Aigle Noir
?-?
Bumamuru
20:00
BS Dynamic
?-?
Magara Young Boys
20:00
Musongati FC
?-?
Le Messager Ngozi
20:00
Kayanza Utd
?-?
Romania Inter Star
20:00
Olympique Star
?-?
Flambeau du Centre
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
00:20
Altrincham
?-?
Wrexham
Lịch bóng đá Portugal Campeonato Nacional
18:00
FC Ferreiras
?-?
Rabo Peixe
22:00
Mortagua
?-?
Uniao Da Serra
22:00
Marinhense
?-?
Alcains
22:00
Merelinense
?-?
Brito SC
22:00
FC Alpendorada
?-?
AD Castro Daire
22:00
Juventude de Evora
?-?
Praiense
22:00
Amarante
?-?
Pevidem SC
22:00
Benfica C.Branco
?-?
Pero pinheiro
22:00
Atletico Clube Purtugal
?-?
Olhanense SC
22:00
Salgueiros
?-?
Maritimo B
22:00
Dezembro
?-?
Sertanense FC
22:00
Esp. Lagos
?-?
Imortal
22:00
Valadares Gaia FC
?-?
Leca
22:00
Camacha
?-?
Machico
22:00
FC Serpa
?-?
Oriental Dragon
22:00
Moncao
?-?
Vianense
22:00
UD Santarem
?-?
Coruchense
22:00
Vilar de Perdizes
?-?
Marr Tino
22:00
SC Angrense
?-?
Fabril Barreiro
22:00
Pedras Salgadas
?-?
Maria da Fonte
22:00
GD Resende
?-?
Lusitania
22:00
Tirsense
?-?
Vila Mea
22:00
Rebordosa
?-?
Beira Mar
22:00
Rio Maior
?-?
Loures
22:00
Gondomar
?-?
Guarda Desportiva
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Paulista
01:30
Sao Bento
?-?
Mirassol
02:00
Ferroviaria SP
?-?
Sao Bernardo
02:00
Guarani SP
?-?
Bragantino
04:30
Palmeiras
?-?
Santos
21:00
Ituano SP
?-?
Ah so Santa SP
02:00
Santo Andre
?-?
Sao Paulo
04:30
Corinthians Paulista (SP)
?-?
Botafogo SP
06:30
Portuguesa Desportos
?-?
Inter de Limeira
Lịch bóng đá Siêu cúp FA nữ Anh
19:00
Manchester United (w)
?-?
Everton FC (w)
19:30
Tottenham Hotspur (w)
?-?
Chelsea FC (w)
21:00
Liverpool (w)
?-?
Reading (w)
01:45
West Ham United (w)
?-?
Arsenal (w)
Lịch bóng đá Vô địch Rio de Janeiro
01:30
Bangu
?-?
Madureira
02:00
Boavista S.C.
?-?
Botafogo RJ
04:00
Fluminense RJ
?-?
Audax Rio RJ
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
00:00
Beauvais
?-?
Guingamp B
00:00
Blois
?-?
FC Rouen
00:00
GRACES
?-?
Hyeres
00:00
Creteil
?-?
Metz B
00:00
Marignane Gignac
?-?
Frejus St-Raphael
00:00
Saint-Priest
?-?
Aubagne
00:00
Fleury Merogis U.S.
?-?
Haguenau
00:00
Toulon
?-?
Sete FC
00:30
Vannes
?-?
Voltigeurs Chateaubriant
01:00
Olympique Ales
?-?
Jura Sud Foot
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
11:00
Central Coast Mariners (Youth)
?-?
Western Sydney Wanderers AM
11:00
Sydney FC (Youth)
?-?
Mt Druitt Town Rangers FC
11:00
Sydney Olympic
?-?
Sutherland Sharks
13:00
Sydney United
?-?
Marconi Stallions
13:00
Blacktown City Demons
?-?
Manly United
Lịch bóng đá Nữ Columbia
02:00
Deportivo Pereira (w)
?-?
Independiente Medellin (w)
Lịch bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
02:00
KSC City Pirates
?-?
KFC Turnhout
Lịch bóng đá U20 NSW
08:45
Sydney Olympic U20
?-?
Sutherland Sharks U20
11:00
Blacktown City FC U20
?-?
Manly United U20
15:00
Sydney United 58 U20
?-?
Marconi Stallions U20
Lịch bóng đá Ngoại hạng Malta
20:00
Hibernians FC
?-?
Balzan FC
21:00
Valletta FC
?-?
Birkirkara FC
22:15
Marsaxlokk FC
?-?
Zebbug Rangers
Lịch bóng đá Siêu Cúp Kenya
19:00
Bidco United
?-?
Kenya Police FC
19:00
Nzoia United
?-?
AFC Leopards
19:00
Vihiga Bullets
?-?
Ulinzi Stars Nakuru
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
01:00
Cruz Azul (w)
?-?
Unam Pumas (w)
01:00
Puebla (w)
?-?
Club Necaxa (w)
10:10
Tijuana (w)
?-?
Mazatlan FC (w)
Lịch bóng đá Paulista C Brazil
01:00
Rio Preto SP
?-?
Bandeirante
01:00
Capie Warrero
?-?
Gremio Prudente
01:00
EC Sao Bernardo/SP
?-?
Desportivo Brasil SP
02:00
Audax Sao Paulo
?-?
Matonense SP
02:00
Bragantino B
?-?
Marilia Ac
04:00
Sertaozinho
?-?
Barretos SP
Lịch bóng đá Mexico U20
00:00
Santos Laguna U20
?-?
Club America U20
22:00
Chivas Guadalajara U20
?-?
Queretaro U20
22:00
Monterrey U20
?-?
Deportivo Toluca Mexiquense U20
22:00
Pumas U20
?-?
Atlas U20
Lịch bóng đá Nữ Gaucho Brazil
04:45
Internacional(w)
?-?
Athletico Paranaense (w)
07:00
Real Brasilia FC (w)
?-?
Kindermann (w)
Lịch bóng đá Hạng 1 Mato Grosso Brazil
02:30
Dom Bosco MT
?-?
Cuiaba
04:00
Sport Sinop
?-?
Luverdense
02:00
Cacerense
?-?
OperArio MT
03:00
Uniao Rondonopolis MT
?-?
Mixto EC
04:30
Nova Mutum EC
?-?
Academia Futebol
Lịch bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
01:30
Guarany CE
?-?
Crateus
Lịch bóng đá Oman
20:15
Bahla
?-?
al bashaer
20:30
Al Ittehad Salalah
?-?
Al-Suwaiq
22:45
Sohar Club
?-?
Al Rustaq
Lịch bóng đá Hạng C Israel
00:30
Hapoel Ihud Bnei Gat
?-?
Maccabi Ahi Iksal
01:00
Hapoel Ironi Karmiel
?-?
Beitar Nahariya
Lịch bóng đá Italy Serie B Women
17:00
Napoli (w)
?-?
ACF Clarentia Trento (w)
20:30
Sassari Torres (W)
?-?
AGSM Verona (w)
20:30
San Marino College (w)
?-?
SSD ACF Calcio Arezzo (W)
20:30
Cesena (W)
?-?
Cittadella (W)
20:30
Tavagnacco (w)
?-?
Genoa (W)
20:30
Chievo (W)
?-?
Apulia Trani (w)
20:30
Brescia (w)
?-?
Lazio (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Great Olympics
?-?
Ghana Dream FC
22:00
Berekum Chelsea
?-?
Bechem United
22:00
Aduana Stars
?-?
Nsoatreman FC
22:00
Legon Cities FC
?-?
King Faisal
22:00
Medeama SC
?-?
Samartex
22:00
Bibiani Gold Stars
?-?
Karela United FC
01:00
Real Tamale United
?-?
Accra Hearts of Oak
Lịch bóng đá U21 Ả Rập Thống Nhất
20:30
Al-Nasr(KSA) U21
?-?
Ajman Club U21
20:30
Dibba Al Hisn U21
?-?
Shabab Dubai U21
20:30
Al-Sharjah U21
?-?
Baniyas SC Reserves
Lịch bóng đá Trẻ Israel
01:00
Hakoach Macabi Ramat Gan U19
?-?
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
Lịch bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Shooting Stars SC
?-?
Nasarawa United
22:00
Akwa Starlets
?-?
Abia Warriors
22:00
Akwa United
?-?
Remo Stars
22:00
Wikki Tourist
?-?
Enugu Rangers International
22:00
Plateau United
?-?
Kwara United
22:00
Doma United
?-?
Rivers United
22:00
Sunshine Stars FC
?-?
Bayelsa United
22:00
Niger Tornadoes FC
?-?
Lobi Stars
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
04:00
CSD Municipal
?-?
Deportivo Mixco
08:00
Malacateco
?-?
Santa Lucia Cotzumalguapa
09:00
Antigua GFC
?-?
C.S.D. Comunicaciones
04:00
CD Achuapa
?-?
Xelaju MC
04:30
Coban Imperial
?-?
Guastatoya
06:00
Deportivo Xinabajul
?-?
CD Puerto de Iztapa
Lịch bóng đá Mauritanie
00:00
F.C. Nouadhibou
?-?
ASC Gendrim
02:40
Chemal FC
?-?
ASC Tevragh Zeine
Lịch bóng đá cúp u21 liên đoàn anh
20:00
Bristol City U21
?-?
Everton U21
Lịch bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
00:45
Etoile Filante Ouagadougou
?-?
Vitesse Delft
Lịch bóng đá U20 Costa Rica
02:00
Saprissa de Corazon U20
?-?
Herediano U20
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
02:00
Puerto Golfito
?-?
Jicaral
04:00
CS Uruguay De Coronado
?-?
Santa Ana
04:00
Futbol Consultants Moravia
?-?
FC Aserri
08:00
Municipal Liberia
?-?
AD Sarchi
08:00
AD Cofutpa
?-?
Municipal Garabito
Lịch bóng đá Vô địch Alagoas Brazil
02:00
Cruzeiro Arapiraca
?-?
Coruripe Al
02:00
CS Esportivo AL
?-?
Murici
Lịch bóng đá Vô địch Paraibano Brazil
03:00
Nacional de Patos PB
?-?
Sousa PB
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
01:00
UE Cornella
?-?
Barcelona B
01:00
Real Murcia
?-?
Real Sociedad B
01:00
Deportivo La Coruna
?-?
Merida AD
01:00
CF Talavera de la Reina
?-?
Algeciras
18:00
Eldense
?-?
Baleares
18:00
CF La Nucia
?-?
Castellon
18:00
AD Ceuta
?-?
Fuenlabrada
18:00
Cultural Leonesa
?-?
Racing de Ferrol
18:00
Real Madrid Castilla
?-?
AD Alcorcon
18:00
Unionistas de Salamanca
?-?
Cordoba
18:00
SD Amorebieta
?-?
Sabadell
22:00
UD Logrones
?-?
CD Alcoyano
22:59
Gimnastic Tarragona
?-?
Athletic Bilbao B
22:59
Celta vigo b
?-?
Pontevedra
00:00
Numancia
?-?
Calahorra
00:00
AD Ceuta
?-?
Fuenlabrada
00:00
Deportivo La Coruna
?-?
Merida AD
00:00
CF Internacional De Madrid
?-?
Algeciras
00:00
Osasuna B
?-?
SD Logrones
00:00
UD San Sebastian Reyes
?-?
C.D. San Fernando Isleno
00:00
Badajoz
?-?
CF Rayo Majadahonda
00:00
Cultural Leonesa
?-?
Racing de Ferrol
00:00
Real Balompedica Linense
?-?
CD Linares Deportivo
00:00
Real Madrid Castilla
?-?
AD Alcorcon
00:00
UD San Sebastian Reyes
?-?
C.D. San Fernando Isleno
00:00
Unionistas de Salamanca
?-?
Cordoba
00:00
Badajoz
?-?
CF Rayo Majadahonda
00:00
Celta vigo b
?-?
Pontevedra
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
00:00
Estrella CF
?-?
UD Gran Tarajal ST
00:30
Comillas
?-?
CA River Ebro
00:30
Yague CF
?-?
Haro Deportivo
00:30
CD Union Sur Yaiza
?-?
Arucas CF
17:30
CU Collado Villalba
?-?
Real Aranjuez CF
17:30
Molinense
?-?
Aguilas CF
17:30
Portugalete
?-?
Cultural de Durango
17:30
Torrejon CF
?-?
Rayo Vallecano B
17:30
Calahorra B
?-?
Racing Rioja B
17:30
CD Roda
?-?
Orihuela CF
17:30
CD Canillas
?-?
Flat Earth FC
18:00
UC Ceares
?-?
Real Titanico Laviana
18:00
CE Europa
?-?
UE Tona
18:00
Valdesoto
?-?
CD Covadonga
18:00
Girona B
?-?
Fundacio Esportiva Grama
18:00
LHospitalet
?-?
UE Rapitenca
18:00
CF Pozuelo Alarcon
?-?
Getafe B
18:00
CD Cayon
?-?
AD Siete Villas
18:00
CF Montanesa
?-?
Pobla De Mafumet CF
18:00
CD Varea
?-?
Pena Balsamaiso CF
18:00
CF Talavera B
?-?
Toledo
18:00
Olivenza FC
?-?
CD Miajadas
18:00
EG El Palmar
?-?
Muleno CF
18:00
Atletico Pueblonuevo
?-?
Ted Contois Feng
18:00
Barbastro
?-?
CD Utrillas
18:00
SP Villafranca
?-?
CD Calamonte
18:00
CP Villarrobledo
?-?
CD Torrijos
18:00
Sant Andreu
?-?
UE Sants
18:00
Ursaria
?-?
Las Rozas
18:00
Racing Villalbes
?-?
Viveiro CF
18:00
Aviles Stadium CF
?-?
L Entregu CF
18:00
Portmany
?-?
CD Binissalem
18:00
San Jodie
?-?
SE Penya Independent
18:00
Racing Murcia
?-?
Caravaca CF
18:00
CD Cuarte Industrial
?-?
CF Calamocha
18:00
UD Levante B
?-?
Gandia
18:00
CD La Virgen Del Camino
?-?
Numancia B
18:00
Atletico Malagueno
?-?
Arenas Armilla
18:00
SD Ejea
?-?
Tamar Ritter
18:00
SD San Ignacio
?-?
CD Touring
18:00
Motril
?-?
CD El Palo
18:00
Atletico Espeleno
?-?
Ayamonte CF
18:00
Mostoles
?-?
CF Trival Valderas
18:00
CD Mirandes B
?-?
Atletico Tordesillas
18:00
Tenerife B
?-?
Villa Santa Brigida
18:00
CD Llanes
?-?
Sporting de Gijon B
18:15
CD Binefar
?-?
CD La Almunia
18:15
CD Azuaga
?-?
CF Trujillo
18:30
FC Vilafranca
?-?
UE Castelldefels
18:30
CD Huracan Melilla
?-?
Torredonjimeno
18:30
CyDL Jupiter Leones
?-?
CF Salmantino
18:30
UC La Estrella
?-?
Moralo CP
18:30
UD Marbella
?-?
Maracena
19:30
Marino
?-?
Lanzarote
19:30
CD La Cuadra
?-?
CD Mensajero
21:30
SD Huesca II
?-?
AD Almudevar
21:45
UD Llanera
?-?
Caudal
22:00
Cordoba B
?-?
Coria CF
22:00
CP Montehermoso
?-?
Jerez
22:00
CD Carinena
?-?
CF Illueca
22:00
UCD Burlades
?-?
CD Cantolagua
22:00
CD Caspe
?-?
CA Monzon
22:15
UD Santa Marta
?-?
Atletico Astorga
22:30
Palencia
?-?
Ponferradina B
22:30
Real Avila CF
?-?
Unami CP
22:30
Alcantarilla
?-?
Ciudad de Murcia
22:30
CD Bullense
?-?
Murcia B
22:30
Quintanar Del Rey
?-?
Manchego Ciudad
22:30
Puente Genil
?-?
Sevilla C
22:30
Lorca Deportiva FC
?-?
CD Cieza
22:30
CF Platges De Calvia
?-?
CF Soller
22:30
Almazan
?-?
Arandina
22:30
At. Pulpileno
?-?
La Union CF
22:30
CD Colunga
?-?
CD Praviano
22:30
CA Bembibre
?-?
CD Becerril
22:30
Pena Sport
?-?
Pamplona
22:30
Bollullos CF
?-?
CD Rota
22:30
AD Llerenense
?-?
Arroyo Club Polideportivo
22:30
Castellon B
?-?
Villarreal C
22:30
Luarca CF
?-?
CD Lealtad
22:30
CD Tuilla
?-?
Condal CF
22:59
CF Alondras
?-?
Arosa SC
22:59
CD Paracuellos Antamira
?-?
CD Galapagar
22:59
Castro
?-?
SD Torina
22:59
CD Naval
?-?
SD Gama
22:59
CD Pozoblanco
?-?
Lucena CF
22:59
Vianes
?-?
CDFC La Calzada
22:59
CD Choco
?-?
Atletico Arteixo
22:59
Tomelloso
?-?
CS Puertollano
22:59
RSC International
?-?
RSD Alcala Henares
22:59
Paiosaco
?-?
CSD Arzua
22:59
Xerez Deportivo
?-?
CD Gerena
22:59
Club Deportivo Tropezon
?-?
SD Textil Escudo
22:59
UD Somozas
?-?
Gran Pena
22:59
CF Vimenor
?-?
CD Guarnizo
22:59
Real Jaen CF
?-?
Atletico Porcuna CF
22:59
UD Ourense
?-?
Silva SD
22:59
CA Antoniano
?-?
AD Cartaya
22:59
Naxara
?-?
CD Anguiano
22:59
CF Badalona B
?-?
CP San Cristobal
22:59
Oyonesa Tudelano
?-?
CD Berceo
22:59
CD Azuqueca
?-?
La Solana
23:15
CD Barco
?-?
Rapido de Bouzas
23:15
UE Vilassar de Mar
?-?
CF Peralada
00:00
Almeria B
?-?
CD Torreperogil
00:00
Huetor Tajar
?-?
CD Huetor Vega
01:00
Azkoyen
?-?
Alesves
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
16:00
Fatih Vatan Spor (w)
?-?
KDZ Ereglispor (w)
16:00
Hakkarigucu SK (w)
?-?
ALG Spor (w)
16:00
Besiktas (w)
?-?
Hatayspor (nữ)
16:00
Atasehir Belediyesi (w)
?-?
Fenerbahce SK (W)
16:00
Konak BEL. (w)
?-?
Trabzonspor (w)
16:00
Amedspor (w)
?-?
1207 Antalya Muratpasa (w)
16:00
Kirecburnu (w)
?-?
Fomget Genclik (w)
17:00
Adana Idmanyurduspor (w)
?-?
Galatasaray SK (W)
18:30
Dudulluspor (W)
?-?
Fatih Karagumruk (W)
Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh
13:00
Bonnyrigg White Eagles
?-?
Dulwich Hill SC
Lịch bóng đá Úc Nữ
12:00
Newcastle Jets (w)
?-?
Canberra United (w)
12:00
Adelaide United (w)
?-?
Brisbane Roar (w)
Lịch bóng đá Quần đảo Solomon
08:00
Henderson Eels FC
?-?
Southern United
10:00
Kossa FC
?-?
Marist FC
Lịch bóng đá Cúp Đại Tây Dương
00:00
FC Copenhagen
?-?
Elfsborg
Lịch bóng đá Cúp Phát triển Quốc tế
17:30
Kazakhstan U17
?-?
Russia U16
19:50
Russia U17
?-?
Tajikistan U17
22:10
Belarus U16
?-?
Iran U17
01:00
Belarus U17
?-?
Uzbekistan U17
Lịch bóng đá Châu Phi
02:30
Algeria
?-?
Senegal
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
17:00
Mallorca B
?-?
Atletico Saguntino
17:30
Real Zaragoza B
?-?
Teruel
18:00
Atletico Mancha real
?-?
Juventud Torremolinos CF
18:00
Real Aviles
?-?
Bergantinos CF
18:00
UCAM Murcia
?-?
Velez CF
18:00
CD Arenteiro
?-?
Gimnastica Torrelavega
18:00
CE Manresa
?-?
Formentera
18:00
Hercules
?-?
AE Prat
18:00
CD Guadalajara
?-?
Cerdanyola del Valles
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
?-?
CF Badalona
18:00
Suokuaili Moss
?-?
Alcorcon B
18:00
Lleida
?-?
Valencia CF Mestalla
18:00
AD Union Adarve
?-?
CD Montijo
18:00
Villanovense
?-?
CD Atletico Paso
18:00
CD Estebona
?-?
Don Benito
18:00
UD Logrones B
?-?
Real Sociedad C
18:00
Terrassa
?-?
SCR Pena Deportiva
18:00
Utebo FC
?-?
CD Tudelano
18:00
Cadiz B
?-?
FC Cartagena B
18:00
Atletico de Madrid B
?-?
CD Coria
18:00
Cacereno
?-?
UD Melilla
18:30
Alaves B
?-?
Brea
18:30
Atletico Sanluqueno
?-?
Mar Menor
19:00
Real Betis B
?-?
Recreativo Huelva
22:15
Racing B
?-?
Zamora CF
22:15
CD San Roque de Lepe
?-?
Sevilla Atletico
22:30
Alfaro
?-?
Sestao
22:30
UE Olot
?-?
CD Ebro
22:59
UD Alzira
?-?
RCD Espanyol B
22:59
Arenas Club de Getxo
?-?
Rio Sports
22:59
SD Gernika
?-?
CD Arnedo
22:59
Yeclano Deportivo
?-?
Xerez Deportivo FC
22:59
SD Tarazona
?-?
CD Izarra
22:59
Antequera CF
?-?
Granada CF B
22:59
Marino luanco
?-?
Union Langreo
22:59
CD Cristo Atletico
?-?
coruxo FC
22:59
G. Segoviana
?-?
Leganes B
22:59
Ejido
?-?
CD Utrera
00:00
G. Segoviana
?-?
Leganes B
00:00
CD Guadalajara
?-?
CF Talavera de la Reina
00:00
Suokuaili Moss
?-?
Alcorcon B
00:00
AD Union Adarve
?-?
CD Montijo
00:00
Villanovense
?-?
CD Atletico Paso
00:00
Atletico de Madrid B
?-?
CD Coria
00:00
Villanovense
?-?
CD Atletico Paso
00:00
Cacereno
?-?
UD Melilla
00:00
CD Estebona
?-?
Don Benito
00:00
SD Laredo
?-?
CD Guijuelo
00:00
CD Diocesano
?-?
CD Artistico Navalcarnero
00:00
G. Segoviana
?-?
Leganes B
00:00
CD Guadalajara
?-?
CF Talavera de la Reina
00:00
Suokuaili Moss
?-?
Alcorcon B
00:00
AD Union Adarve
?-?
CD Montijo
00:00
Atletico de Madrid B
?-?
CD Coria
00:00
Cacereno
?-?
UD Melilla
00:00
CD Diocesano
?-?
CD Artistico Navalcarnero
01:00
Compostela
?-?
Ourense CF
Lịch bóng đá Namibia
18:00
Tura Magic FC
?-?
Eleven Arrows FC
19:00
Young Africans Sports Club
?-?
Okahandja United FC
19:00
Young Brazilians FC
?-?
FC Civics
19:00
Black Africa FC
?-?
Mighty Gunners
19:00
Julinho Sporting
?-?
United Africa Tigers
19:00
Life Fighters
?-?
Orlando Pirates Windhoek
Lịch bóng đá Hạng 2 Síp
19:30
Ermis Aradippou
?-?
Dignis Yepsonas
19:30
Olympiada Lympion
?-?
Anagennisi FC Deryneia
Lịch bóng đá Honduras
08:00
CD Olimpia
?-?
CD Motagua
04:00
Honduras Progreso
?-?
Real Espana
04:30
CD Vida
?-?
Real Sociedad Tocoa
05:00
Olancho FC
?-?
Lobos UPNFM
08:30
Marathon
?-?
CD Victoria
Lịch bóng đá Paulista B Brazil
01:00
Primavera
?-?
Rio Claro
01:00
Sao Caetano
?-?
Monte Azul SP
02:00
Comercial-SP
?-?
Taubate
03:00
Lemense SP
?-?
AA Portuguesa Santista
04:00
Linense(BRA)
?-?
Noroeste
05:30
AE Velo Clube SP
?-?
Oeste
01:00
Ponte Preta
?-?
Juventus SP
Lịch bóng đá U19 Pháp
16:00
Ajaccio U19
?-?
Toulouse U19
17:00
Cannes AS U19
?-?
Saint Etienne U19
17:30
Nancy U19
?-?
SochauxU19
18:00
Troyes U19
?-?
Bourg Peronnas U19
18:00
Avranches U19
?-?
SPA Merignacais U19
20:00
Montpellier U19
?-?
Blagnac U19
20:30
Angers SCO U19
?-?
Guingamp U19
20:30
AC Bobigny U19
?-?
StrasbourgU19
20:30
Saran U19
?-?
Stade Reims U19
20:30
Dijon U19
?-?
Paris FC U19
20:30
Valenciennes US U19
?-?
Amiens U19
20:30
Niort U19
?-?
Bordeaux U19
20:30
Lyon U19
?-?
Metz U19
20:30
Dunkerque U19
?-?
Orleans US 45 U19
20:30
Bastia U19
?-?
Nice U19
20:30
Caen U19
?-?
Lille U19
20:30
Avenir Sportif Beziers U19
?-?
Istres U19
20:30
USSA Vertou (U19)
?-?
Lorient U19
20:30
ESM DE Gonfreville U19
?-?
LensU19
20:30
Clermont U19
?-?
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
20:30
Colomiers U19
?-?
Air Bel U19
20:30
Monaco U19
?-?
Marseille U19
Lịch bóng đá PakistanYajia
02:30
Nacional(AM)
?-?
EC Iranduba
02:30
Princesa AM
?-?
Rio Negro AM
02:30
Amazonas FC
?-?
Parintins FC
02:30
Operario/AM
?-?
Manaus (AM)
Lịch bóng đá Mùa đông Estonia
17:00
Tabasalu Charma
?-?
JK Tallinna Kalev II
19:00
Tartu JK Maag Tammeka B
?-?
Nomme JK Kalju II
21:00
FC Nomme United
?-?
Kohtla Jarve JK Jarve
00:30
Elva
?-?
Trans Narva
Lịch bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
19:00
Zira FK
?-?
FK Gilan Gabala
21:30
FC Neftci Baku
?-?
Standard Sumgayit
Lịch bóng đá Vô địch Tocantinense Brazil
02:00
Capital TO
?-?
Peng Javier
02:00
Gurupi
?-?
Tocantinopolis
03:00
Interporto FC
?-?
CRE Tocantins (GO)
02:00
Bela Vista TO
?-?
Uniao Atletica Carmolandense/TO
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho
02:30
Gremio (RS)
?-?
Aimore RS
02:00
Caxias RS
?-?
Esportivo RS
04:30
Ypiranga(RS)
?-?
Juventude
05:00
Avenida RS
?-?
Sao Luiz(RS)
05:00
Sao Jose PoA RS
?-?
Brasil de Pelotas
06:30
Novo Hamburgo RS
?-?
Internacional RS
Lịch bóng đá Hạng 3 Hong Kong
12:30
Gospel Friends FC
?-?
Ornament FC
17:30
Lung Moon FC
?-?
Lansbury FC
Lịch bóng đá Đông Bắc Brazil
03:30
Ceara
?-?
Sampaio Correa
03:30
Nautico (PE)
?-?
CRB AL
04:30
ABC RN
?-?
Fortaleza
06:30
Bahia
?-?
Ferroviario CE
02:00
CS Sergipe
?-?
Alagoinhas Atletico BA
02:00
Centro Sportivo Alagoano
?-?
Vitoria BA
04:00
Campinense
?-?
Sport Club do Recife
Lịch bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
01:10
Marumo Gallants FC
?-?
Sekhukhune United
20:30
TS Galaxy
?-?
Kaizer Chiefs
Lịch bóng đá Hạng 2 Ai Cập
19:45
El Daklyeh
?-?
Aswan
22:00
Ghazl El Mahallah
?-?
Haras El Hedoud
00:00
Al-Ittihad Alexandria
?-?
Ismaily
00:00
Ceramica Cleopatra FC
?-?
Enppi
Lịch bóng đá Italia Primavera
17:00
Sampdoria Youth
?-?
AS Roma U20
21:00
Bologna U20
?-?
Cesena U20
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
18:30
Naft Misan
?-?
Al Zawraa
21:00
Karbalaa
?-?
Duhok
23:30
Al-Hudod
?-?
AI Kahrabaa
Lịch bóng đá SE Brazil
01:10
Lagarto
?-?
Dorense SE
02:00
Confianca SE
?-?
Estanciano SE
Lịch bóng đá Vô địch U19 Đức
17:00
Werder Bremen U19
?-?
Hertha Berlin U19
17:00
FSV Mainz 05 U19
?-?
SC Freiburg U19
17:00
Nurnberg U19
?-?
Eintracht Trier U19
17:00
Holstein Kiel U19
?-?
VfL Wolfsburg U19
18:00
FC Viktoria 1889 Berlin U19
?-?
RB LeipzigU19
18:00
Ingolstadt U19
?-?
TSV 1860 Munchen U19
19:00
Reutlingen U19
?-?
SpVgg Unterhaching U19
19:00
Hamburger SV U19
?-?
Hannover 96 U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
00:00
CSD Solola
?-?
Deportivo San Pedro
02:00
Sacachispas(GUA)
?-?
Club Aurora
09:00
Quiche FC
?-?
Marquense
00:00
Suchitepequez
?-?
Nueva Concepcion
00:00
Deportivo Barberena FC
?-?
San Benito FC
00:00
Deportivo Mictlan
?-?
C.S.D. Comunicaciones B
01:00
Coatepeque
?-?
San Juan FC
02:00
Santa Catarina Clube
?-?
Puerto San Jose
04:00
Chimaltenango FC
?-?
CD Zacapa
Lịch bóng đá Giải trẻ Nam Phi
15:00
Richards Bay FC Reserves
?-?
Mamelodi Sundowns Reserves
16:00
Cape Town City FC Reserves
?-?
Sekhukhune United Reserves
17:00
Golden Arrows Reserves
?-?
Kaizer Chiefs Reserves
Lịch bóng đá Saudi Arabia Premier League Women
00:10
Al Ahli Jeddah (W)
?-?
Al Hilal Riyadh (W)
Lịch bóng đá Hạng nhất Hồng Kông
12:30
Kai Jing
?-?
Kowloon City
14:30
North District FC
?-?
Dreams Metro Gallery
14:30
Kwai Tsing District FA
?-?
Wong Tai Sin
14:30
Yuen Long FC
?-?
Central Western District RSA
14:30
South China AA
?-?
Wing Yee FT
14:30
Happy Valley
?-?
Shatin SA
14:30
Citizen
?-?
Eastern District SA
Lịch bóng đá Gibraltar
00:30
Manchester 62 FC
?-?
Europa Point
22:00
Lincoln Red Imps FC
?-?
St Joseph's FC
00:30
College 1975 FC
?-?
Lions Gibraltar
Lịch bóng đá Australia West Premier Bam Creative Night Series
16:00
Olympic Kingsway SC
?-?
Perth Glory (Youth)
18:00
Inglewood United
?-?
Sorrento F.C.
Lịch bóng đá Ngoại hạng Lebanon
20:00
Al-Nejmeh
?-?
Al Bourj
Lịch bóng đá Ngoại hạng Hồng Kông
14:00
Biu Chun Rangers
?-?
LeeMan
15:30
Hong Kong FC
?-?
Tai Chung FC
17:00
Kitchee
?-?
Sham Shui Po
Lịch bóng đá C1 Italia
20:30
Triestina
?-?
Pro Sesto
20:30
Azy based nano Bo
?-?
Pordenone Calcio SSD
20:30
JuventusU23
?-?
Piacenza
20:30
Mantova
?-?
USD Virtus Verona
20:30
Novara
?-?
Albinoleffe
20:30
Padova
?-?
Us Pergolettese
20:30
Pro Patria
?-?
Vicenza
20:30
Pro Vercelli
?-?
Feralpisalo
20:30
Renate AC
?-?
Trento
20:30
Sangiuliano City Nova
?-?
Lecco
20:30
Viterbese
?-?
AC Monopoli
20:30
Messina
?-?
Audace Cerignola
20:30
Catanzaro
?-?
A.S Andria Bat
20:30
Pescara
?-?
Potenza
20:30
AZ Picerno ASD
?-?
Juve Stabia
20:30
Turris Neapolis
?-?
Nuova Monterosi
23:30
Foggia
?-?
Gelbison
23:30
Taranto Sport
?-?
Latina
23:30
Francavilla
?-?
Giugliano
Lịch bóng đá Vô địch Pernambucano Brazil
02:00
Reet
?-?
Porto PE
02:30
Salgueiros AC
?-?
Santa Cruz PE
02:00
Central SC
?-?
Petrolina PE
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
19:00
Chemnitzer
?-?
Greifswalder FC
19:00
FSV luckenwalde
?-?
Energie Cottbus
19:00
Lichtenberg 47
?-?
Rot-Weiss Erfurt
19:30
Hannover 96 Am
?-?
VFB Lubeck
20:00
Preuben Munster
?-?
Alemannia Aachen
20:00
FC Teutonia 05
?-?
Phonix Lubeck
20:00
Bremer SV
?-?
Havelse
20:00
VfV Borussia 06 Hildesheim
?-?
ETSV Weiche Flensburg
20:00
Werder Bremen (Youth)
?-?
TuS Blau-Weiss Lohne
21:00
SV Drochtersen/Assel
?-?
St Pauli II
22:00
ZFC Meuselwitz
?-?
Germania Halberstadt
Lịch bóng đá Hạng 2 Iran
17:30
FC Vista Turbine
?-?
FC Panik Talesh
17:30
Foolad Khuzestan B
?-?
Iman Sabz FC
17:30
Sepidrood Rasht
?-?
Pas
17:30
Espad Tehran
?-?
Shahid Oraki Eslamshahr
Lịch bóng đá Andorra
17:00
Inter Club Escaldes
?-?
FC Ordino
19:30
UE Santa Coloma
?-?
Atletic Club D Escaldes
22:00
FC Santa Coloma
?-?
Penya Encarnada
00:30
UE Engordany
?-?
Sant Julia
Lịch bóng đá Vô địch Mato grosso do Sul
02:00
Operario MS
?-?
Costa Rica MS
02:00
Coxim MS
?-?
SER Chapadao/MS
02:00
Ivinhema FC (MS)
?-?
Dourados
02:00
Operario de Dourados MS
?-?
Aquidauanense
Lịch bóng đá Ngoại hạng Mali
01:00
Monrovia Black Star
?-?
AS Korofina
Lịch bóng đá Hạng 2 Bỉ
02:00
Lierse
?-?
Beerschot Wilrijk
22:00
Club Brugge Ⅱ
?-?
Excelsior Virton
01:15
FCV Dender EH
?-?
KMSK Deinze
Lịch bóng đá Hạng 2 Guatemala
04:00
Futeca
?-?
Deportivo Palencia FC
Lịch bóng đá Nữ Bỉ
01:00
Oud Heverlee Leuven (w)
?-?
KAA Gent Ladies (w)
Lịch bóng đá Hạng 4 Ý
02:00
Barletta
?-?
USD Bitonto
20:00
Paganese
?-?
Atletico Uri
20:30
Ilvamaddalena
?-?
Portici 1906
20:30
FC Lamezia Terme
?-?
Real Agro Aversa
20:30
Lupa Roma
?-?
Arzachena
20:30
Matera
?-?
Cavese
20:30
Real Monterotondo
?-?
Pomezia
20:30
Sona
?-?
Villa dAlme Valbrembana
20:30
Villafranca
?-?
ASD Caldiero Terme
20:30
Scandicci
?-?
Correggese Calcio
20:30
Cynthiabalonga
?-?
Chieti
20:30
Sestri Levante
?-?
Asti
20:30
USD Casatese
?-?
US Folgore Caratese
20:30
Aglianese
?-?
Riccione
20:30
Arezzo
?-?
ASD Flaminia Civita Castellana
20:30
FC Matese
?-?
Trastevere Calcio
20:30
Acireale
?-?
ASD Sancataldese
20:30
Stresa Vergante
?-?
USD Castellanzese
20:30
Varesina Calcio
?-?
SC Caronnese
20:30
Livorno
?-?
Ghivizzano
20:30
ASD Montegiorgio
?-?
San Nicolo
20:30
Nocerina
?-?
Casarano
20:30
US Mariglianese
?-?
Vibonese
20:30
FC Vado
?-?
Fossano Calcio
20:30
US Adriese
?-?
Legnago Salus
20:30
Bagnolese
?-?
Athletic Carpi
20:30
Montespaccato
?-?
ASD Seravezza Calcio
20:30
Sambenedettese
?-?
Team Nuova Florida
20:30
COS Sarrabus Ogliastra
?-?
US Casertana 1908
20:30
Puteolana
?-?
Gladiator
20:30
ASD Alcione
?-?
Lumezzane
20:30
ACD Campodarsego
?-?
Montecchio Maggiore
20:30
AS Ostia Mare
?-?
ASD Terranuova Traiana
20:30
ASD Termoli Calcio
?-?
Roma City
20:30
SS Nola 1925
?-?
SS Angri
20:30
Castrovillari
?-?
Catania
20:30
US Breno
?-?
Arconatese
20:30
ASD Cartigliano
?-?
AC Dolomiti Bellunesi
20:30
US Pianese
?-?
Orvietana
20:30
Vastese
?-?
Avezzano
20:30
Tivoli Calcio
?-?
AS Sorrento Calcio
20:30
Cittanova Interpiana
?-?
Trapani
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
?-?
Franciacorta
20:30
Montebelluna
?-?
US Levico Terme
20:30
Poggibonsi
?-?
Gavorrano
20:30
AC Locri
?-?
ASD Licata
20:30
Desenzano Calvina
?-?
ASD Brusaporto
20:30
Portogruaro
?-?
Cjarlins Muzane
20:30
Real Forte Querceta
?-?
Pistoiese
20:30
Afragolese 1944
?-?
FBC Gravina
20:30
ASD Canicatti
?-?
Santa Maria
20:30
Real Calepina FC
?-?
ASD Citta Di Varese
20:30
A.S.D. Torviscosa
?-?
AC Este
20:30
Gozzano
?-?
Derthona
20:30
Seregno
?-?
Ponte San Pietro
20:30
Vastogirardi
?-?
Tolentino
20:30
Ponsacco
?-?
Ssd Group Citta Di Castello
20:30
Sammaurese
?-?
ASD Fanfulla
20:30
Tau calcio
?-?
Sangiovannese
20:30
Aprilia
?-?
Palmese 1914
20:30
Clodiense
?-?
Luparense FC
20:30
ACD SantAngelo
?-?
Giana
20:30
ASD Sporting Trestina
?-?
Grosseto
20:30
Cassino
?-?
Vis Artena
21:00
FB Brindisi 1912
?-?
ASD Martina Franca
21:00
Citta di Fasano
?-?
ASD Molfetta
21:00
ASD Paterno
?-?
ASD San Luca
21:00
Ligorna
?-?
USD Pont Donnaz
21:00
Nardo
?-?
USD Lavello
21:00
Team Altamura
?-?
FC Francavilla
21:00
Citta Di S. Agata
?-?
ASD Ragusa Calcio
21:00
Vigor Senigallia
?-?
Asd Pineto Calcio
Lịch bóng đá McInerney Ford Night Series Division
16:00
Morley Windmills
?-?
Gosnells City
16:00
Murdoch University
?-?
Shamrock Rovers SC
16:00
Forrestfield United
?-?
Canning City SC
18:00
Rocking ham City
?-?
Swan United
18:00
Fremantle Spirit
?-?
Joondalup United
18:00
Western Knights
?-?
Balga SC
Lịch bóng đá Hạng nhất EL Salvador
04:00
Once Deportivo Ahuachapan
?-?
A.D. Isidro Metapan
04:00
Aguila
?-?
CD FAS
04:00
Atletico Marte
?-?
CD Dragon
04:00
CD Chalatenango
?-?
Alianza San Salvador
04:00
CD Platense Municipal Zacatecoluca
?-?
Santa Tecla
04:30
Jocoro FC
?-?
Luis Angel Firpo
04:00
Aguila
?-?
CD FAS
04:00
Once Deportivo Ahuachapan
?-?
A.D. Isidro Metapan
04:15
CD Chalatenango
?-?
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
?-?
Santa Tecla
04:30
Atletico Marte
?-?
CD Dragon
Lịch bóng đá San Marino
01:00
Folgore/Falciano
?-?
S.S Pennarossa
01:00
SP Domagnano
?-?
Tre Penne
21:00
AC Juvenes
?-?
SP La Fiorita
21:00
Faetano
?-?
SP Cosmos
01:00
Murata
?-?
San Giovanni
Lịch bóng đá Hạng 3 Mexico
00:00
Gallos NL
?-?
Irritilas FC
01:10
Deportivo Dongu II
?-?
Héroes de Zaci FC
03:00
CD Pioneros Junior
?-?
Felinos 48 AC
05:00
CD Muxes
?-?
CDC Dominguez Osos
05:00
Cantera Venados FC
?-?
Deportiva Venados II
05:00
San Pedro 7/10 FC
?-?
CF Cadereyta
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:00
Concordia AC
?-?
Chapecoense SC
02:30
Avai FC
?-?
Figueirense
03:00
Marcilio Dias SC
?-?
Camboriu SC
03:00
Joinville SC
?-?
Barra FC
05:00
Brusque FC
?-?
Criciuma
05:00
Atletico Catarinense
?-?
Hercilio Luz SC
Lịch bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
00:30
CF Damm U19
?-?
Huesca U19
16:00
Hercules U19
?-?
UCAM Murcia U19
17:30
Osasuna U19
?-?
UD Logrones U19
18:00
Rayo Vallecano U19
?-?
AD Sporting Hortaleza U19
18:00
Valladolid U19
?-?
Badazous U19
18:45
Arenas Club de Getxo U19
?-?
Danok Bat U19
22:00
Elche U19
?-?
FC Cartagena U19
22:00
Alcobendas CF U19
?-?
Atletico de Madrid U19
22:00
CD 26 de Febrero U19
?-?
Cadiz U19
22:30
Malaga U19
?-?
Seneca CF U19
22:59
Real Betis U19
?-?
San Felix CF U19
00:00
Eibar U19
?-?
Tolosa CF U19
Lịch bóng đá France Division 2 Women
19:00
Grenoble Claix (w)
?-?
Montauban (w)
20:30
Marseille (w)
?-?
Nimes MG (W)
20:30
Nice W
?-?
ASPTT Albi(w)
20:30
Lens (W)
?-?
Issy-les-Moulineaux (W)
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Xứ Wales
19:45
Pen-y-Bont FC
?-?
Holywell
Lịch bóng đá Cúp QG Áo
00:00
Wiener SC
?-?
SV Ried
00:00
LASK Linz
?-?
SK Austria Klagenfurt
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
00:00
Pardubice
?-?
Slavia Praha
21:00
Brno
?-?
FC Viktoria Plzen
21:00
Dynamo Ceske Budejovice
?-?
Slovan Liberec
21:00
Hradec Kralove
?-?
Bohemians 1905
00:00
Sparta Praha
?-?
Mlada Boleslav
Lịch bóng đá Hạng 2 Thái Lan
15:30
Watbot FC
?-?
Phitsanulok FC
15:30
Surin FC
?-?
Sisaket FC
15:30
Surin Khongcheemool
?-?
Khonkaen FC
15:30
Udon United
?-?
Muang Loei United
15:30
Samut Prakan FC
?-?
Bankunmae FC
15:30
Khonkaen Mordindang FC
?-?
Rasi Salai United
15:30
Kasem Bundit University FC
?-?
Inter Bangkok
15:30
Trang FC
?-?
Muang Trang United
15:30
Phram Bangkok FC
?-?
Nonthaburi
15:30
Mueang Kon D United
?-?
Phuket Andaman
15:30
Marines Eureka FC
?-?
Navy FC
15:30
Pathum Thani United
?-?
Assumption Thonburi
15:30
ACDC FC
?-?
Pluakdaeng United
15:30
Chainat United
?-?
Kanchanaburi City
15:30
Kamphaeng Phet
?-?
Phayao FC
16:30
Chiangrai Lanna
?-?
Nakhon Mae Sot United FC
17:00
Kong Krailas United
?-?
Uttaradit
17:00
Songkhla FC
?-?
Young Singh United
17:00
Samut Songkhram FC
?-?
Saraburi FC
18:00
Chachoengsao
?-?
Chanthaburi Province
Lịch bóng đá Miền nam nữ nước anh
21:00
London Bees (w)
?-?
Plymouth Argyle (w)
21:00
Milton Keynes Dons (w)
?-?
Billericay Town (w)
21:00
Bridgwater United (W)
?-?
Crawley Wasps (w)
21:00
Cheltenham Town (w)
?-?
Oxford United (w)
21:00
Gillingham (w)
?-?
Portsmouth (w)
21:00
Ipswich Town (w)
?-?
Watford (w)
Lịch bóng đá Angola
21:00
Santa Rita FC
?-?
Sporting de Benguela
21:00
Cuando Cubango
?-?
Primeiro de Agosto
22:00
Wiliete
?-?
Sagrada Esperanca
Lịch bóng đá Mexico Liga TDP
00:00
Universidad Guadalajara II
?-?
Chihuahua FC
00:00
Cimarrones de Sonora FC II
?-?
Estudiantes Tecos
00:00
Club Canoneros Marina
?-?
Calor de San Pedro
05:00
Deportivo Dongu
?-?
Yalmakan FC
05:00
Cafetaleros de Tapachula
?-?
Inter Playa del Carmen
05:00
CD Inter Queretaro
?-?
Gavilanes FC Matamoros
05:30
Mazorqueros FC
?-?
Zitacuaro CF
06:00
Mineros de Fresnillo
?-?
Coras De Nayarit
08:00
Reboceros de La Piedad
?-?
Deportivo Tulancingo
09:00
Tampico Madero
?-?
Loros De Colima
10:00
Los Cabos United
?-?
Mexicali FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Hong Kong
14:30
Tuen Mun Football Team
?-?
Sao Jose(AP)
14:30
Kowloon Cricket Club
?-?
Mutual Football Club
Lịch bóng đá Panama
04:00
Alianza FC (PAN)
?-?
Sporting San Miguelito
06:15
CD Universitario
?-?
UMECIT
08:30
Plaza Amador
?-?
Tauro FC
04:00
CA Independente
?-?
Atletico Chiriqui
06:15
Costa Del Este
?-?
CD Arabe Unido
Lịch bóng đá El Salvador Reserves League
01:30
Jocoro FC Reserves
?-?
CD Luis Angel Firpo Reserves
Lịch bóng đá Giải hạng nhất Malta
17:00
Melita FC Saint Julian
?-?
Sliema Wanderers FC
20:00
Marsa
?-?
Fgura United
20:00
San Gwann
?-?
Qrendi
22:30
Mqabba FC
?-?
St. Andrews
22:30
Naxxar Lions
?-?
Zurrieq
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
05:00
El Salvador U17
?-?
Nicaragua U17
16:00
Bhutan (W) U20
?-?
Nepal (w) U20
18:30
Norway U17
?-?
Poland U17
20:00
Bangladesh (w) U20
?-?
India (w) U20
22:00
Slovakia (w) U17
?-?
Iceland (w) U17
22:30
Sweden U17
?-?
Belgium U17
00:00
Portugal (w) U17
?-?
Finland (w) U17
03:00
Chile nữ
?-?
Panama (w)
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
00:00
Uerdingen KFC 05
?-?
Sportverein Sonsbeck
16:45
HEBC Hamburg
?-?
Tus Dassendorf
19:00
TuS Makkabi Berlin
?-?
SC Staaken
19:00
SV Hemelingen
?-?
OSC Bremerhaven
19:00
FC Türkiye Wilhelmsburg
?-?
FC Union Tornesch
19:00
TuS Schwachhausen
?-?
TuS Komet Arsten
19:00
Leher TS
?-?
FC Oberneuland
19:30
Eilenburg
?-?
Einheit Rudolstadt
19:30
SV Westerhausen
?-?
Hallen
20:00
SV Ahlerstedt Ottendorf
?-?
TuS Bersenbruck
20:00
MSV Neuruppin
?-?
Hertha 06 Charlotten
20:00
Hertha Zehlendorf
?-?
TSG Neustrelitz
20:00
MTV Gifhorn
?-?
Eintracht Celle
20:00
TS Woltmershausen
?-?
BTS Neustadt
20:00
SC Spelle-Venhaus
?-?
Heeslinger SC
20:00
FC Schoningen08
?-?
HSC Hannover
20:00
FC Frankfurt
?-?
FC Mecklenburg Schwerin
20:00
Germania Egestorf
?-?
Lupo-Martini Wolfsburg
20:00
SC BW 94 Papenburg
?-?
Arminia Hannover
20:00
TSV Pattensen
?-?
Freie Turnerschaft Braunschweig
20:00
Rotenburger SV
?-?
VfL Oldenburg
20:00
Erndtebruck
?-?
SC Preussen Munster II
20:45
SC Union Nettetal
?-?
FSV Duisburg
21:00
Adams Sam Beek
?-?
SpVgg Vreden 1921
21:00
TSV Meerbusch
?-?
MSV Dusseldorf
21:00
Gutersloh
?-?
Delbrucker SC
21:00
ASC 09 Dortmund
?-?
Siegen Sportfreunde
21:00
DJK Teutonia St.Tonis
?-?
SpVg Schonnebeck
21:00
Union 60 Bremen
?-?
Aumund-Vegesack
21:00
SF Baumberg
?-?
TVD Velbert
21:00
1. FC Gievenbeck
?-?
TSG Sprockhovel
21:00
FC Eintracht Rheine
?-?
TuS Ennepetal
21:00
VFB Homberg
?-?
Ratingen SV
21:30
VfB Hilden
?-?
FC Kray
21:30
TuRU Dusseldorf
?-?
FC Monheim
21:30
SG Finnentrop/Bamenohl
?-?
TSV Victoria Clarholz
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
01:30
Dessel Sport
?-?
Leuven B
01:30
Gent B
?-?
Francs Borains
02:00
Olympic Charleroi
?-?
LaLouviere
02:00
Rupel Boom
?-?
Royal Knokke
02:00
KFC Mandel United
?-?
Antwerp B
02:30
Thes Sport
?-?
Hoogstraten VV
21:00
RFC de Liege
?-?
Charleroi B
21:00
Sint-Eloois-Winkel
?-?
URS Lixhe-Lanaye
21:00
Ninove
?-?
Patro Eisden
Lịch bóng đá CGD Brazil
01:30
Ipora EC
?-?
Uniao Inhumas
02:00
Goianesia GO
?-?
Vila Nova
20:30
Goiania
?-?
Atletico Clube Goianiense
02:00
Goias
?-?
Gremio Anapolis
02:00
Morrinhos FC
?-?
Anapolis FC
02:00
Aparecidense GO
?-?
katalang BA
Lịch bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ
00:15
Colegio Aleman Valencia (w)
?-?
Real Madrid (w)
18:00
Sporting De Huelva (w)
?-?
Atletico de Madrid (w)
18:00
Madrid CFF (w)
?-?
Real Sociedad (w)
18:00
Sevilla FC (w)
?-?
Villarreal (w)
22:00
Barcelona (w)
?-?
Real Betis (w)
Lịch bóng đá Argentina Championship Women
03:00
UAI Urquiza (w)
?-?
Banfield (W)
Lịch bóng đá Vô địch Đức nữ
19:00
Turbine Potsdam (w)
?-?
Bayern Munchen (w)
19:00
Hoffenheim (w)
?-?
FCR 2001 Duisburg (w)
22:00
SV Meppen (w)
?-?
Eintracht Frankfurt (w)
22:00
Bayer Leverkusen (w)
?-?
Werder Bremen (w)
Lịch bóng đá Nữ Hà Lan
18:15
PSV Eindhoven (w)
?-?
Ajax Amsterdam (w)
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00
San Martin Burzaco
?-?
Liniers
03:00
Deportivo Laferrere
?-?
Club Lujan
03:00
Victoriano Arenas
?-?
Berazategui
03:00
CA Atlas
?-?
Deportivo Espanol
03:00
Puerto Nuevo
?-?
Ferrocarril Midland
03:00
Leandro N Alem
?-?
Sportivo Italiano
Lịch bóng đá Ấn Độ Super League
21:00
ATK Mohun Bagan
?-?
Bengaluru
Lịch bóng đá Ngoại hạng Israel
00:30
Hapoel Kiryat Shmona
?-?
Beitar Jerusalem
01:15
Maccabi Bnei Raina
?-?
Hapoel Tel Aviv
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức nữ
20:00
Nurnberg (w)
?-?
Bayern Munich II (w)
20:00
Andernach (w)
?-?
SC Sand (w)
20:00
SC Freiburg II (w)
?-?
FFC Frankfurt II (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
03:00
All Boys
?-?
Nueva Chicago
03:00
Patronato Parana
?-?
Guillermo Brown
06:45
Alvarado Mar del Plata
?-?
San Martin San Juan
07:20
Defensores de Belgrano
?-?
Temperley
03:00
Gimnasia Mendoza
?-?
Defensores Unidos
03:00
Almirante Brown
?-?
San Telmo
04:00
Club Atletico Guemes
?-?
Agropecuario de Carlos Casares
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bờ Biển Ngà
00:45
San Pedro FC
?-?
Sporting Gagnoa
22:30
USC Bassam
?-?
Racing d'Abidjan
01:00
AF Amadou Diallo Djekanou
?-?
SOL FC Abobo
Lịch bóng đá CaP Brazil
04:30
Aruko Sports Brasil
?-?
Gremio Metropolitano Maringa
04:30
Cascavel PR
?-?
Operario Ferroviario PR
01:30
Rio Branco PR
?-?
Foz do Iguacu PR
01:30
Independente Sao Joseense PR
?-?
Londrina PR
04:30
Atletico Paranaense
?-?
Coritiba PR
04:30
Azuriz FC
?-?
Cianorte PR
Lịch bóng đá Hạng 1 Cearense Brazil
04:30
Pacajus
?-?
Barbalha
Lịch bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:30
Cape Town All Stars
?-?
Pretoria Callies
20:30
Casric Stars
?-?
Baroka FC
Lịch bóng đá Hạng 2 nữ TBN
00:00
Sardoma CF (w)
?-?
CD Parquesol CF (w)
00:00
Atletico Madrid B (w)
?-?
Racing de Santander (w)
02:00
Cacereno B (W)
?-?
Union Viera CF (w)
17:00
CFF Albacete (w)
?-?
Valencia B (w)
20:00
Fundacion CD Tenerife (W)
?-?
Levante B (w)
Lịch bóng đá Nữ Italia
20:30
Inter Milan (w)
?-?
Sassuolo (w)
Lịch bóng đá Kuwait
21:55
Al-Jahra
?-?
Al-Ttadamon(KUW)
Lịch bóng đá Hạng nhất Thái Lan
17:30
Ranong FC
?-?
Kasetsart FC
18:00
Nakhon Pathom FC
?-?
Customs Department FC
18:30
Chainat FC
?-?
Nakhon Si United FC
19:00
Uthai Thani Forest
?-?
Rayong FC
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Jamaica
03:00
Humble Lions
?-?
Waterhouse FC
03:00
Cavalier FC
?-?
Montego Bay Utd
03:00
Mount Pleasant FA
?-?
Dunbeholden FC
03:00
Vere United
?-?
Harbour View FC
05:30
Siti Worley Garden J
?-?
Arnett Gardens
Lịch bóng đá Hạng 5 Pháp
00:00
Change
?-?
JA Le Poire Sur Vie
Lịch bóng đá nữ pháp
18:45
Paris Saint Germain (w)
?-?
Le Havre (w)
Lịch bóng đá Cúp FA nữ Anh quốc
19:00
Durham Wildcats LFC (w)
?-?
Sheffield United (w)
21:00
London City Lionesses (w)
?-?
Sunderland (w)
21:00
Southampton (w)
?-?
CrystalPalace (w)
21:00
Blackburn Rovers (w)
?-?
Bristol Academy (w)
21:00
Charlton (w)
?-?
Coventry (w)
21:00
Lewes (w)
?-?
Birmingham (w)
Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil
01:00
CSA XI
?-?
CRB XI
03:00
Pinheiro AC
?-?
Cordino
01:30
Sao Jose MA
?-?
Iape
04:00
Moto Club Sao Luis MA
?-?
Chapadinha FC
Lịch bóng đá Nicaragua
06:00
UNAN Managua
?-?
Jalapa
08:00
Real Esteli
?-?
HYH Export Sebaco FC
09:00
Walter Ferretti
?-?
Managua FC
04:00
Matagalpa FC
?-?
Juventus Managua
Lịch bóng đá Brazil Brasiliense DF Division 1
01:00
Paranoa EC
?-?
Brasilia
01:00
Samambaia DF
?-?
SE Santa Maria
01:30
CA Taguatinga DF
?-?
Capital CF
Lịch bóng đá Hạng nhất UAE
20:15
Al-Thaid
?-?
Al Taawon
20:20
Al Arabi(UAE)
?-?
Al-Jazira Al-Hamra
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
00:00
CF Casa Pastores (W)
?-?
Las Majoreras (w)
03:00
UD San Antonio Pilar (w)
?-?
Real Union de Tenerife B (w)
17:00
Discobolo La Torre AC (w)
?-?
Murcia Feminas (w)
18:00
Cordoba (w)
?-?
CD Juan Grande (w)
18:00
CE Seagull (w)
?-?
CD Castellon (W)
18:00
Osasuna (w)
?-?
UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
18:00
Athletic Bilbao B (w)
?-?
Seccio Esportiva AEM (w)
18:15
UD Mos (W)
?-?
CD Oceja (w)
18:30
Aldaia (w)
?-?
San Vicente (W)
19:00
CD Fontsanta Fatjo (W)
?-?
AD Son Sardina (w)
19:30
CD Guiniguada Apolinario (W)
?-?
Orientacion Maritima (W)
20:30
Rayo Vallecano II (w)
?-?
CF Extremadura (w)
22:00
Deportivo La Coruna B (W)
?-?
Oviedo (w) II
22:00
Madrid CFF III (W)
?-?
Sport Extremadura (W)
22:30
CDE Olimpico De Madrid (w)
?-?
CFF Olympia Las Rozas (w)
22:30
UE Cornella (W)
?-?
Sant Gabriel (w)
22:59
Rayo Vallecano (w)
?-?
Fundacion Albacete (w)
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Baiano Division
02:00
DOS Meyer
?-?
Juazeirense
02:00
Bahia de Feira BA
?-?
EC Jacuipense
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
03:30
Union Cocle
?-?
CD Universitario Reserves
04:00
Colon C 3
?-?
Sporting San Miguelito Reserves
04:00
Panama City FC
?-?
Potros Del Este Reserves
06:00
San Martin FC
?-?
Plaza Amador Reserves
06:00
Herrera FC Reserves
?-?
Mario Mendez FC
Lịch bóng đá Costa Rica
06:00
Perez Zeledon
?-?
AD Guanacasteca
07:00
Sporting San Jose
?-?
Herediano
00:00
Cartagines Deportiva SA
?-?
AD San Carlos
04:00
Guadalupe FC
?-?
Puntarenas
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Piauiense
01:45
4 de Julho
?-?
Fluminense PI
02:00
River PI
?-?
AA Corisabba
02:00
Parnahyba PI
?-?
Comercial-PI
Lịch bóng đá Cúp QG Kosovo
19:00
Gjilani
?-?
KF Vjosa
19:00
KF Behar Vitomirica
?-?
FC Prizreni
19:00
Malisheva
?-?
KF Fushe Kosova
19:00
Prishtina
?-?
KF Dukagjini
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
00:00
TEC
?-?
De Treffers
Lịch bóng đá Cameroon
21:30
Renaissance Ngoumou
?-?
Coton Sport
Lịch bóng đá Nữ Scotland
20:00
Glasgow City (w)
?-?
Partick Thistle (w)
21:30
Celtic (w)
?-?
Aberdeen (w)
22:59
Dundee United (w)
?-?
Glasgow Rangers (w)
22:59
Hamilton FC (w)
?-?
Spartans (w)
22:59
Hibernian (w)
?-?
Glasgow Girls (w)
22:59
Motherwell (w)
?-?
Hearts (w)
Lịch bóng đá Capixaba Brazil
03:00
Vilavelhense
?-?
Atletico Itapemirim ES
01:00
Nova Venecia FC
?-?
Real Noroeste
Lịch bóng đá CP Brazil
02:00
Potyguar-CN RN
?-?
Potiguar RN
04:00
Alecrim Natal RN
?-?
CE Forca e Luz RN
Lịch bóng đá Miền bắc nữ nước anh
21:00
Wolverhampton Wanderers WFC (w)
?-?
Huddersfield (w)
21:00
Boldmere St.Michaels (W)
?-?
Derby County (w)
21:00
Brighouse Town (w)
?-?
Stoke City (w)
21:00
Fylde LFC (w)
?-?
West Bromwich WFC (w)
21:00
Liverpool Feds (w)
?-?
Nottingham Forest (w)

Khuyến mãi cực khủng từ nhà cái Fi88, Đăng ký ngay