Kết quả bóng đá cập nhật liên tục mới nhất

Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
02/02
01/02
31/01
30/01
{{ title ? title : 'KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá trực tuyến, tỷ số bđkq hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
22:00
Brentford
3-0
Southampton
2-0
22:00
1 Manchester United
2-1
Crystal Palace
1-0
22:00
Brighton Hove Albion
1-0
Bournemouth AFC
0-0
22:00
Aston Villa
2-4
Leicester City
2-3
22:00
Wolves
3-0
Liverpool
2-0
19:30
Everton
1-0
Arsenal
0-0
Kết quả bóng đá Ligue 1
22:59
PSG
2-1
Toulouse
1-1
Kết quả bóng đá La Liga
22:15
Elche
3-1
Villarreal
2-1
20:00
1 RCD Espanyol
1-1
Osasuna 1
0-1
Kết quả bóng đá Serie A
00:00
AS Roma
2-0
Empoli
2-0
21:00
Cremonese
0-2
Lecce
0-0
Kết quả bóng đá Bundesliga
21:30
Eintracht Frankfurt
3-0
Hertha Berlin
2-0
21:30
Borussia Dortmund
5-1
SC Freiburg 1
1-1
21:30
VfL Bochum
5-2
TSG Hoffenheim
3-0
21:30
Union Berlin
2-1
FSV Mainz 05
1-0
21:30
FC Koln
0-0
RB Leipzig
0-0
Kết quả bóng đá V-League
19:20
Hải Phòng FC
2-2
Becamex Bình Dương
0-1
17:00
Hoàng Anh Gia Lai
0-0
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
0-0
Kết quả bóng đá Úc
18:30
Perth Glory
2-2
Newcastle Jets
1-0
15:45
Adelaide United
2-1
Brisbane Roar
1-1
13:00
1 Sydney FC
3-2
Central Coast Mariners 1
1-2
13:00
Melbourne City
6-1
FC Macarthur
3-0
Kết quả bóng đá Thái Lan
19:00
Sukhothai
2-1
Muang Thong United
1-0
18:30
BG Pathum United
0-2
Buriram United
0-1
18:00
Chiangrai United
3-2
Prachuap Khiri Khan
1-2
Kết quả bóng đá FIFA Club World Cup
00:00
Seattle Sounders
0-1
Al Ahly SC
0-0
21:30
1 Wydad Casablanca
1-1
Al Hilal 1
0-0
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-5],
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
00:00
Suduva
4-1
Garr and Ava
4-0
00:00
St. Patricks Athletic
2-0
Sligo Rovers
1-0
00:00
Stal Rzeszow
1-1
Stal Stalowa Wola
0-1
22:59
Shelbourne
2-1
Treaty United
0-1
22:59
Kremser
0-3
SKU Amstetten
0-0
22:30
Sonderjyske
0-2
Landskrona BoIS
0-0
22:00
1 Utsiktens BK
0-2
Orgryte
0-0
22:00
TSV Hartberg
2-2
USV St. Anna
2-0
22:00
Nordsjaelland
1-1
Sheriff Tiraspol
1-1
22:00
Haugesund
3-0
Vard Haugesund
1-0
22:00
UNA Strassen
0-1
Jeunesse Esch
0-0
21:50
Silkeborg
3-2
IFK Norrkoping FK
1-0
21:50
SSV Jahn Regensburg II
2-1
SpVgg Hankofen-Hailing
1-0
21:30
2 Dinamo Minsk
0-5
FC Gomel 1
0-2
21:30
Aasane (w)
3-0
Avaldsnes (w)
0-0
21:00
IFK Kalmar (w)
4-0
Ifo Bromolla IF (w)
1-0
21:00
FK MAS Taborsko
2-0
Marila Pribram
1-0
21:00
Blo Weiss Medernach
2-1
FC Bastendor
1-0
21:00
Sarajevo
2-1
FC Mynai
2-1
21:00
Norrby IF
1-2
Falkenberg
0-1
21:00
Gazovik Orenburg
1-1
CSKA Moscow
1-1
21:00
Arsenal Tula
2-0
FK Sloga Doboj
0-0
21:00
Vasteras SK FK
3-0
Brommapojkarna
2-0
21:00
SC Kalsdorf
2-1
Usv Mettersdorf
2-0
21:00
Baltyk Gdynia
2-2
Stolem Gniewino
1-0
21:00
Hammarby
3-5
Brann
1-2
21:00
Osters IF
2-1
Skovde AIK
0-1
20:30
MFK Skalica
2-2
Lisen
1-0
20:30
St.Polten
1-1
Team Wiener Linien
0-1
20:30
IFK Norrkoping DFK (w)
0-0
Djurgardens (w)
0-0
20:00
Kriens
2-1
Team Ticino U21
0-1
20:00
Bissingen
1-2
Freiberg
1-1
20:00
SV Waldhof Mannheim II
0-2
FK Pirmasens
0-2
20:00
FC 08 Hombrug
7-2
Hertha Wiesbach
5-1
20:00
VfB Eichstatt
3-0
ASV Neumarkt
1-0
20:00
Kickers Offenbach
2-0
FC Giessen
1-0
20:00
Viktoria Aschaffenburg
0-2
FSV Frankfurt
0-0
20:00
SV Heimstetten
3-1
TSV Schwaben Augsburg
3-1
20:00
Chrobry Glogow
3-1
Lech II Poznan
0-0
20:00
TSV Hartberg
0-3
Spartak Trnava
0-3
20:00
SG Barockstadt
1-2
FSV Mainz 05 (Youth)
0-1
20:00
IFK Varnamo
2-0
Trelleborgs FF
2-0
20:00
Ruch Chorzow
1-0
GKS Jastrzebie
0-0
20:00
Schweinfurt 05 FC
2-1
Wurzburger FV
0-0
20:00
Brondby IF (w)
5-0
Vaxjo BK (w)
3-0
20:00
Jerv
5-2
Flekkeroy IL
4-1
20:00
First Vienna (W)
9-0
SV Krottendorf (w)
5-0
20:00
KIF Orebro DUFF (w)
0-1
Linkopings (w)
0-0
20:00
Mjondalen IF
5-0
Grorud
3-0
20:00
Umea IK (w)
1-2
Pitea IF (w)
0-2
20:00
Kongsvinger
0-2
Fredrikstad
0-2
20:00
Wurzburger Kickers
1-2
Vfr Aalen
1-0
20:00
Wacker Burghausen
1-0
Te Cu Kukuh Atta Seip
0-0
20:00
SpVgg Weiden
0-8
DJK Vilzing
0-5
20:00
Red and White Koblenz
2-1
Swift Hesperange
1-1
20:00
Hessen Kassel
2-2
KSV Baunatal
0-0
20:00
ND Gorica
1-0
NK Aluminij
1-0
20:00
NK Dugopolje
0-1
HNK Vukovar 91
0-0
20:00
Banik Ostrava (w)
2-0
Spartak Trnava (w)
1-0
20:00
Sandvikens IF
2-2
Sandvikens AIK FK
1-0
20:00
Thisted FC (w)
5-1
AaB (w)
3-1
20:00
Moss
0-1
Skeid Oslo
0-0
20:00
FK Tikves Kavadarci
2-0
Detonit Plachkovica
0-0
19:45
AEL Larisa
1-0
Iraklis Larisas
0-0
19:30
FK Igman Konjic
6-1
FK Rudar Kakanj
3-1
19:30
Lokomotiv Vitebsk (w)
0-1
Dnepr Mogilev (w)
0-0
19:30
B93 Copenhagen
1-1
Hillerod Fodbold
1-1
19:30
FK Radnicki Novi Belgrad
0-0
Radomlje
0-0
19:30
Sport Podbrezova
3-2
FK Kosice
1-0
19:00
Vejle
0-0
Borac Banja Luka
0-0
19:00
Pardubice B
1-2
Zaglebie Lubin B
0-1
19:00
IK Brage
1-1
Orebro
0-1
19:00
Cherno More Varna
4-2
FC Dobrudzha
1-0
19:00
TSV Steinbach Haiger
5-0
FC Hanau 93
3-0
19:00
FK Zalgiris Vilnius
0-1
FK Velez Mostar
0-0
19:00
FK Teteks Tetovo
5-0
FC Vardar Skopje
0-0
19:00
Jonkopings Sodra IF
1-0
Helsingborg
0-0
19:00
Zlate Moravce
4-0
FC Artmedia Petrzalka
1-0
19:00
FK Osogovo
3-0
FK Sloga 1934 Vinica
2-0
19:00
Kjelsas
1-1
Ullensaker/Kisa IL
1-1
19:00
KFC Komarno
7-1
KFC Kalna nad Hronom
3-1
19:00
Resovia Rzeszow
2-1
Sileks
2-1
19:00
Decic Tuzi
0-1
Riga FC
0-1
19:00
FC Otelul Galati
0-0
KF Besa Doberdoll
0-0
19:00
Bijelo Brdo
4-1
NK Granicar Zupanja
1-1
19:00
Arka Gdynia
8-0
Gryf Wejherowo
0-0
19:00
Honefoss (w)
3-3
Lyn (w)
0-2
19:00
Pelister Bitola
1-3
Bregalnica Stip
1-1
19:00
Dinamo Minsk
2-1
Slavia Mozyr
1-0
19:00
FC Struga Trim Lum
3-0
CS Petrocub
1-0
19:00
Bryne
3-0
Sandnes Ulf
2-0
19:00
SV Frauental
1-2
SV Allerheiligen
0-2
19:00
Stabaek (w)
2-2
Ovrevoll Hosle(w)
1-1
19:00
MSK Zilina
3-0
MFK Karvina
1-0
18:20
KP Calisia Kalisz
4-0
Jarota Jarocin
2-0
18:00
CSKA 1948 Sofia
4-0
Spartak Pleven
1-0
18:00
First Wien 1894
2-0
Neusiedl
1-0
18:00
IMT Novi Beograd
5-3
FK Rad Beograd
2-1
18:00
Odra Opole
1-1
Polonia Bytom
1-0
18:00
Motor Lublin
1-1
Stal Rzeszow
1-0
18:00
Kauno Zalgiris
3-2
Hegelmann Litauen
2-0
18:00
Shelbourne
1-0
Bray Wanderers
1-0
18:00
Bronshoj
1-1
FA 2000
0-1
18:00
FC Ismaning
1-2
TSV Buchbach
0-1
18:00
GAIS
2-1
Varbergs BoIS FC
1-1
18:00
Sandecja Nowy Sacz
1-3
Garbarnia Krakow
1-1
18:00
Pogon Siedlce
3-1
Pogon Grodzisk Mazowiecki
1-1
18:00
Gornik Polkowice
4-2
Gawin Sleza Wroclaw
1-2
17:30
Dnepr Mogilev
2-0
FC Belshina Babruisk
2-0
17:30
HIK Hellerup
1-3
Vanlose
0-1
17:30
Skive IK
3-1
Holstebro BK
0-0
17:00
Brommapojkarna (w)
6-2
Gamla Upsala SK (w)
2-2
17:00
Mlada Boleslav B
1-1
Bohemians1905 B
1-1
17:00
Dukla Prague
1-1
Slovan Velvary
0-1
17:00
FK Graffin Vlasim
4-2
Benesov
2-2
17:00
Hutnik Krakow
3-0
Odra Wodzislaw Slaski 1
2-0
17:00
Kolding FC
3-1
Dalum
3-0
17:00
FC Timisoara
1-2
FC Zalau
0-2
17:00
Red Bull Salzburg
3-4
Grazer AK
0-2
17:00
Chrudim
0-3
Viktoria Zizkov
0-2
17:00
Vyskov
3-1
Unicov
2-1
17:00
Arka Gdynia
2-1
Radunia Stezyca
2-0
17:00
ND Beltinci
2-1
Bistrica
1-0
17:00
Viktoria Plzen B
1-1
SK Zapy
1-1
17:00
Jelgava
0-6
Rigas Futbola skola
0-5
17:00
KFUM Oslo
0-3
Sandefjord
0-1
17:00
Nordsjaelland
1-0
Metalist 1925 Kharkiv
1-0
17:00
Thisted FC
1-1
Hobro
0-1
17:00
NK Dubrava Zagreb
2-0
NK Zagorec Krapina
1-0
17:00
Vysocina jihlava
2-1
Slavia Prague B
1-1
17:00
FK Vitebsk
4-0
Naftan Novopolock
2-0
17:00
Domzale
3-2
Rukh Vynnyky 1
2-1
17:00
Energetik-BGU Minsk
1-0
BATE Borisov
0-0
17:00
Slutsksakhar Slutsk
1-2
Volna Pinsk
0-0
17:00
1 CSA Steaua Bucuresti
1-0
Metaloglobus
1-0
17:00
Gwarek Tarnowskie Gory
6-3
MKS Kluczbork
0-2
17:00
ACS Viitorul Simian
0-2
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
0-1
17:00
2 Dinamo Bucuresti
5-0
CS Blejoi
4-0
17:00
Ferencvarosi TC B
0-1
Beech Sigit
0-0
17:00
GKS Tychy
1-3
GKS Katowice
1-1
16:30
1 Sport Podbrezova
1-3
Tatran Presov
1-2
16:30
SK Slovan Varnsdorf
3-3
Teplice B
3-3
16:30
Blansko
1-4
TJ Start Brno
1-3
16:00
LSK Kvinner (w)
0-0
Roa (w)
0-0
16:00
Trinec
7-2
Frydek-Mistek
2-1
16:00
Botev Plovdiv
0-0
Botev Vratsa
0-0
16:00
Slovan Duslo Sala
1-1
Raca Bratislava
0-0
16:00
SC Weiz
2-1
TUS Heiligenkreuz
1-1
16:00
Hradec Kralove B
4-3
SK Vysoke Myto
1-1
16:00
Sigma Olomouc B
1-2
Slovan Rosice
1-0
16:00
Arsenal Dzyarzhynsk
1-4
Ostrowitz
1-0
16:00
Rochedale Rovers
1-2
Gold Coast United
0-2
16:00
SK Motorlet Praha
3-1
Cesky Brod
0-0
15:50
Metalurgistul Cugir
1-2
ACS Viitorul Selimbar
0-2
14:00
Moreton Bay United
2-0
Brisbane City
1-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh
22:00
Reading
2-2
Watford
0-1
22:00
Millwall
1-1
Sunderland A.F.C
0-0
22:00
Hull City
1-0
Cardiff City
0-0
22:00
Luton Town
1-0
Stoke City
1-0
22:00
Middlesbrough
3-0
Blackpool
1-0
22:00
Huddersfield Town
1-1
Queens Park Rangers (QPR)
1-1
22:00
Preston North End
1-2
Bristol City
0-2
22:00
Swansea City
3-4
Birmingham City
2-1
19:30
Rotherham United
0-0
Sheffield United
0-0
19:30
Norwich City
0-3
Burnley
0-1
Kết quả bóng đá Bồ Đào Nha
22:30
Santa Clara
2-2
Boavista FC
0-1
Kết quả bóng đá Scotland
22:00
Aberdeen
3-1
Motherwell
1-0
22:00
Livingston
3-1
Kilmarnock
3-0
22:00
Glasgow Rangers
2-1
Ross County
1-0
22:00
1 Heart of Midlothian
3-1
Dundee United 1
0-1
22:00
Saint Mirren
0-1
Hibernian
0-0
Kết quả bóng đá Thụy Sĩ
00:00
Grasshopper
1-0
Basel
0-0
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Antalyaspor
1-0
Gazisehir Gaziantep 1
1-0
20:00
Sivasspor
1-0
Besiktas JK
1-0
17:30
Ankaragucu
0-2
Karagumruk
0-1
Kết quả bóng đá Croatia
23:30
Slaven Koprivnica
1-1
Dinamo Zagreb
1-1
21:00
NK Lokomotiva Zagreb
1-0
ZNK Osijek
1-0
Kết quả bóng đá Bỉ
00:15
KAS Eupen
1-1
Westerlo
0-1
00:15
Seraing United
2-1
Oud Heverlee
1-1
22:00
Cercle Brugge
1-1
Standard Liege
0-0
Kết quả bóng đá Romania
19:30
Hermannstadt
1-1
Arges
1-1
Kết quả bóng đá UAE
23:15
Banni Yas
0-4
Al-Sharjah
0-1
20:30
Ajman
4-1
Al Nasr Dubai
4-1
20:30
Al Ahli(UAE)
5-1
Dibba Al-Fujairah
2-0
Kết quả bóng đá Ba Lan
23:30
Gornik Zabrze
1-1
Lechia Gdansk
1-0
21:00
Rakow Czestochowa
1-0
Piast Gliwice
1-0
Kết quả bóng đá Hungary
22:59
Budapest Honved
1-1
Varda SE
0-0
20:30
Paksi SE Honlapja
0-0
Kecskemeti TE
0-0
Kết quả bóng đá Hy Lạp
00:00
Ionikos
1-0
Aris Thessaloniki
0-0
22:00
OFI Crete
0-0
Pas Giannina 1
0-0
Kết quả bóng đá Ấn Độ
15:30
Sreenidi Deccan
3-0
Churchill Brothers
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ý
22:15
Como
0-2
Frosinone
0-2
20:00
Cittadella
3-0
Ascoli
1-0
20:00
Cosenza Calcio 1914
0-0
Ternana
0-0
20:00
Pisa
0-1
SudTirol
0-1
20:00
1 Benevento
1-2
Venezia
1-1
20:00
Perugia
4-0
Brescia 1
1-0
20:00
Spal
3-4
Bari
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
22:15
1 Leganes
1-0
Sporting Gijon 1
1-0
22:15
SD Huesca
1-0
Mirandes
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
22:30
Nacional da Madeira
3-1
SCU Torreense
1-1
22:30
Porto B
1-2
Belenenses
1-1
21:00
Moreirense
1-0
Viseu
1-0
18:00
Oliveirense
2-2
Vilafranquense
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Pháp
21:00
Saint Etienne
3-2
Annecy
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức
19:00
Jahn Regensburg
1-3
Arminia Bielefeld
1-1
19:00
Kaiserslautern
2-1
Holstein Kiel
1-1
19:00
Eintracht Braunschweig
2-0
Heidenheimer
0-0
Kết quả bóng đá Qatar
22:59
Al Duhail
2-1
Al-Ahli Doha
2-0
22:59
Al Rayyan
0-3
Al-Arabi SC
0-1
20:35
Al-Wakra
0-4
Al-Garrafa
0-1
20:35
Al-Sadd
2-0
Umm Salal 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Anh
22:00
Leyton Orient
1-0
AFC Wimbledon
0-0
22:00
Salford City
2-1
Rochdale
1-0
22:00
Doncaster Rovers
0-1
Hartlepool United
0-0
22:00
Bradford City
1-1
Mansfield Town
1-0
22:00
1 Northampton Town
0-0
Walsall
0-0
22:00
Crewe Alexandra
0-3
Grimsby Town
0-2
22:00
Stockport County
3-2
Tranmere Rovers
2-1
22:00
Colchester United
1-1
Barrow
0-0
22:00
Carlisle United
0-1
Harrogate Town
0-0
22:00
Gillingham
1-0
Crawley Town
0-0
22:00
Sutton United
0-0
Stevenage Borough
0-0
19:45
Newport County
2-1
Swindon Town 1
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức
20:00
Dynamo Dresden
7-1
Hallescher FC
3-0
20:00
1 Saarbrucken
0-4
SV Elversberg
0-3
20:00
Ingolstadt
1-2
Borussia Dortmund (Youth)
0-2
20:00
Zwickau
1-1
SV Meppen
0-1
20:00
SV Wehen Wiesbaden
1-1
Viktoria koln 1
0-0
20:00
VfL Osnabruck
3-1
Erzgebirge Aue
1-1
Kết quả bóng đá Serbia
00:00
FK Spartak Zlatibor Voda
1-3
Cukaricki Stankom
0-1
22:10
Crvena Zvezda
1-1
Vojvodina Novi Sad
1-1
20:00
Radnicki Nis
2-1
Mladost Lucani
0-1
19:00
Radnicki 1923 Kragujevac
0-1
FK Vozdovac Beograd
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Scotland
22:00
Inverness
2-2
Greenock Morton
0-1
22:00
1 Partick Thistle
0-1
Cove Rangers
0-1
22:00
Arbroath
1-2
Raith Rovers
1-0
22:00
Hamilton Academical
1-1
Dundee
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Caykur Rizespor
5-1
Yeni Malatyaspor
2-0
20:00
Boluspor
1-3
Pendikspor
1-1
17:30
Erzurum BB
1-2
Tuzlaspor
1-2
17:30
Bandirmaspor
1-4
Denizlispor
0-0
Kết quả bóng đá Uruguay
19:45
1 Racing Club Montevideo
0-2
Boston River
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Gambia
22:59
Kiang West FC
1-1
BK Milan
0-1
Kết quả bóng đá Finland Ykkoscup
20:15
Jyvaskyla JK
0-3
Jaro
0-0
20:15
JaPS
5-2
Gnistan Helsinki
0-2
20:00
Ekenas IF Fotboll
3-1
KaPa
1-0
19:00
SalPa
2-0
TPS Turku
2-0
17:00
MP MIKELI
0-2
HIFK
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 1 Nữ Síp
16:00
Apollon Limassol LFC (w)
6-0
Aris Limassol (w)
3-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Albania
19:00
Luzi 2008
0-2
Flamurtari
0-1
Kết quả bóng đá Tanzania
22:30
Young Africans
2-0
Namungo FC
1-0
Kết quả bóng đá Zanzibar Premier League
23:10
Zimamoto SC
3-1
Taifa Jang ombe
0-0
20:10
Malindi
0-1
Kundemba FC
0-1
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Indonesia
16:00
Persik Kediri
1-2
PSIS Semarang
1-1
15:30
1 Arema FC
0-1
PSM Makassar 1
0-0
Kết quả bóng đá hạng 5 Bắc Anh
22:00
Buxton FC
1-0
Kings Lynn 2
1-0
22:00
Banbury United
0-3
Kettering Town
0-0
22:00
Peterborough Sports
2-0
Brackley Town
0-0
22:00
Alfreton Town
3-1
Boston United
2-1
22:00
1 Leamington
0-1
Blyth Spartans
0-1
22:00
AFC Fylde
3-1
Curzon Ashton FC
2-1
22:00
Kidderminster Harriers
0-1
Scarborough
0-0
22:00
Gloucester City
5-1
Bradford Park Avenue
2-1
22:00
1 Farsley Celtic
1-0
Hereford United
1-0
22:00
Darlington
3-1
AFC Telford United 1
1-1
22:00
Chorley FC
1-2
Southport FC
1-0
22:00
Chester FC
1-2
Spennymoor Town
0-1
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
18:00
Etimesgut Belediye Spor
1-1
Balikesirspor
1-0
18:00
Menemen Belediye Spor
3-0
Bayburt Ozel Idare
2-0
18:00
Diyarbakirspor
0-0
Fethiyespor
0-0
18:00
Isparta 32 Spor
6-1
Tarsus Idman Yurdu
4-1
18:00
1 Ankarademirspor
2-0
Bukaspor
1-0
18:00
Duzcespor
0-2
Inegolspor
0-1
18:00
Zonguldak
1-0
Kirklarelispor
0-0
18:00
Bursaspor
0-3
Corum Belediyespor
0-0
18:00
Belediye Vanspor
1-0
Adiyamanspor
0-0
18:00
Utkoi
2-1
Ankaraspor FK
1-1
18:00
Kocaelispor
2-1
Sariyer
2-0
18:00
Afjet Afyonspor
1-1
Batman Petrolspor
1-0
18:00
1 Kirsehir Koyhizmetleri
1-1
Serik Belediyespor
0-1
18:00
Kastamonuspor
0-1
Usakspor
0-1
18:00
Bursa Niluferspor AS
4-2
Pazarspor
3-1
18:00
Iskenderun FK
1-0
Hekimoglu Trabzon
1-0
17:00
Somaspor
1-1
Amedspor
0-0
Kết quả bóng đá Ryman League
22:00
Carshalton Athletic FC
0-2
Canvey Island
0-1
22:00
Bognor Regis Town
4-2
Brightlingsea Regent
1-2
22:00
Bishop's Stortford
3-0
Corinthian Casuals
1-0
22:00
Billericay Town
0-4
Enfield Town
0-1
22:00
Wingate Finchley
1-0
Cray Wanderers
1-0
22:00
Aveley
2-0
Bowers Pitsea
0-0
22:00
Potters Bar Town
2-2
Haringey Borough
1-1
22:00
lewes
3-0
Kingstonian
1-0
22:00
Hastings United
0-0
Margate
0-0
22:00
Folkestone
1-2
Hornchurch
1-1
Kết quả bóng đá Rwanda
20:00
Rutsiro FC
1-1
Mukura Victory Sports
1-1
20:00
Sunrise Rwamagana
0-1
APR FC
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
18:00
Sile Yildizspor
1-0
Karsiyaka
0-0
18:00
Orduspor
2-0
Turgutluspor
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Botswana
21:00
Township Rollers
2-0
Holy Ghost SC
1-0
Kết quả bóng đá Portugal Liga 3
00:00
FC Felgueiras
2-1
CF Canelas 2010
0-0
22:00
Vitoria Guimaraes B
1-3
S. Joao Ver
0-2
22:00
Montalegre
1-2
Varzim
1-1
22:00
1 GD Fontinhas
0-1
Real Sport Clube
0-1
22:00
1 Fafe
1-4
Sporting Braga II
0-1
18:00
Mokala Pancheners
1-2
Alverca
0-0
Kết quả bóng đá U19 Algeria
15:50
ASO Chlef U19
2-1
WA Boufarik U19
2-0
15:40
MC El Eulma U19
1-0
AB Chelghoum Laid U19
1-0
15:40
CA Batna U19
3-2
NRB Teleghma U19
0-1
15:30
GC Mascara U19
1-2
JSM Tiaret U19
0-1
15:25
MC Oran U19
1-1
MC Saida U19
1-0
15:20
ES Setif U19
2-2
RC Kouba U19 1
1-0
15:20
CS Constantine U19
1-1
MO Constantine U19
0-0
15:20
JS Kabylie U19
6-0
MCB Oued Sly U19
4-0
15:10
JSM Skikda U19
3-2
AS Ain M'lila U19
1-0
15:10
JS Saoura U19
3-1
ASM Oran U19 1
1-0
15:10
USM El Harrach U19
2-1
ES Ben Aknoun U19
1-1
Kết quả bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Bujumbura City
1-1
Fc Tigre Noir
0-0
Kết quả bóng đá hạng 5 Anh
22:00
1 Oldham Athletic
0-1
Halifax Town
0-0
22:00
Eastleigh
1-0
Woking
0-0
22:00
Bromley
1-1
Maidenhead United
0-0
22:00
Boreham Wood
1-0
Chesterfield
0-0
22:00
Yeovil Town
2-2
Maidstone United
0-1
22:00
Wealdstone FC
1-0
Dagenham Redbridge
1-0
22:00
Aldershot Town
2-0
Dorking
1-0
22:00
Torquay United
1-2
Notts County 1
1-1
22:00
Southend United
2-0
York City
0-0
22:00
Solihull Moors
0-2
Gateshead
0-1
Kết quả bóng đá Netherlands U21 League (cup)
20:45
NAC U21
2-0
PEC Zwolle U21
0-0
Kết quả bóng đá The lowlands Scotland
22:00
Edinburgh University FC
0-5
Cowdenbeath
0-1
22:00
Gretna
0-2
Hearts U21 1
0-2
Kết quả bóng đá Siêu cúp FA nữ Anh
19:30
Aston Villa (w)
1-1
Brighton H.A. (w)
1-0
18:30
Leicester City (w)
0-2
Manchester City (w)
0-0
Kết quả bóng đá Nghiệp dư pháp
00:00
1 Toulon
2-1
Sete FC
1-0
00:00
Fleury Merogis U.S.
3-1
Haguenau
2-0
00:00
Saint-Priest
2-0
Aubagne
1-0
00:00
Marignane Gignac
1-0
Frejus St-Raphael
1-0
00:00
Creteil
3-0
Metz B
1-0
00:00
GRACES
2-2
Hyeres
1-0
00:00
Blois
0-2
FC Rouen
0-1
00:00
Beauvais
3-2
Guingamp B
0-1
22:59
Colmar
1-1
Sainte Genevieve Sports
1-1
22:59
GOAL FC
0-0
Angouleme 1
0-0
22:00
Lyonnais II
0-3
Lyon Duchere
0-1
22:00
Rennes II
1-0
Saint Malo
0-0
22:00
CHAMALIERES
1-2
FC Nantes B
1-1
21:00
Racing Club de France
1-1
Chambly FC
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
15:00
St George City FA
3-4
Rockdale City Suns
2-3
13:30
Spirit FC
2-0
Bulls Academy
1-0
Kết quả bóng đá U20 NSW
15:40
GHFA Spirit FC U20
1-3
Northbridge FC Bulls U20
1-0
13:00
St George City FA U20
0-2
Rockdale City Suns U20
0-2
13:00
Inter Lions U20
1-1
Rydalmere Lions FCU20
0-0
13:00
Bankstown City Lions U20
1-1
Hills United U20
1-0
Kết quả bóng đá Hạng B giải trẻ Y
21:00
Venezia F.C. Youth
1-0
Alessandria Youth
0-0
20:30
Viterbese Castrense Youth
1-2
Perugia Youth
0-2
20:30
Brescia U20
0-5
Spal U19
0-2
20:30
S.S.D. Monza 1912 Youth
2-0
Padova U19
1-0
20:30
Vicenza U20
1-0
FeralpiSalo Youth 1
0-0
20:30
Parma U20
1-1
US Cremonese U20
1-0
20:30
Reggiana U20
1-1
Cittadella U20
0-1
20:00
Genoa Youth
6-0
AlbinoLeffe Youth
3-0
20:00
Ascoli Youth
1-1
Benevento (Youth)
1-1
17:30
Monopoli Youth
0-1
Lazio U20 1
0-0
17:30
Virtus Entella U20
4-3
Pescara Youth
1-1
17:00
Sha LAN U19
1-1
Spezia U20
0-0
17:00
Pisa U19
0-0
Crotone U19
0-0
17:00
1 Ternana u20
2-2
Cosenza Calcio Youth 1
0-2
17:00
Pordenone Youth
2-2
Como U20
2-0
16:30
Reggina U19
1-0
Imolese Calcio Youth 1
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Malta
22:15
Sirens
1-2
Mosta FC
1-1
22:15
Pieta Hotspurs
0-6
Gzira United
0-2
20:00
Gudja United
3-0
Santa Lucia
0-0
20:00
Floriana F.C.
0-1
Hamrun Spartans
0-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Kenya
19:15
FC Talanta
0-1
Bandari
0-1
19:00
Gor Mahia
1-0
Nairobi Star City
0-0
19:00
Wazito FC
0-1
Sofapaka FC
0-1
19:00
Tusker
1-1
Kariobangi Sharks
0-0
19:00
Kakamega Homeboyz
0-1
Posta Rangers
0-1
17:00
KCB SC
2-1
Mathare United
1-1
Kết quả bóng đá Mexico U20
00:00
Santos Laguna U20
0-1
Club America U20
0-1
22:00
CDSyC Cruz Azul U20
1-0
Tigres UANL U20
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Mauritanie
22:59
Star Arafat
1-1
AS Pompier
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
22:00
Ballinamallard United
1-0
Warrenpoint Town
0-0
22:00
Dundela
1-1
Dergview FC
1-0
Kết quả bóng đá Oman
22:59
Al Oruba Sur
0-1
Al-Nasr(OMA)
0-0
22:15
1 Al-Seeb
0-0
Al-Msnaa
0-0
20:15
Al-Nahda Muscat
1-0
Oman Club
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Tamale City
3-0
Kotoku Royals FC
1-0
Kết quả bóng đá Trẻ Israel
22:59
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
3-1
Hapoel Marmorek U19
1-0
17:40
Hapoel Umm al-Fahm U19
3-3
Hapoel Akko U19
1-1
16:00
Hapoel Kfar Saba U19
8-1
Tzeirey Kafr Kana U19
2-1
16:00
Hapoel Herzliya U19
3-1
Maccabi Achi Nazareth U19 2
1-1
16:00
Ironi Nesher U19
1-0
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
1-0
16:00
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
3-0
Sectzya Nes Ziona U19
3-0
15:50
Gadna Tel Aviv U19
2-1
Maccabi Yaffo Kabilio U19
1-0
15:50
Hapoel Hod Hasharon U19
1-1
Maccabi Herzliya U19
0-1
14:00
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
0-1
Ashdod Rafi Elbaz U19
0-0
Kết quả bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Bendel Insurance
0-0
Gombe United
0-0
Kết quả bóng đá Kenya Super League
19:20
Darajani Gogo
0-0
Naivas FC
0-0
19:10
MCF FC
2-2
Mwatate United
1-0
19:00
Gusii FC
1-0
Coastal Heroes 1
0-0
19:00
Kajiado
0-1
Mombasa Elite
0-0
Kết quả bóng đá Hạng Nhất Síp
20:00
Olympiakos Nicosia FC
1-2
E.N.Paralimniou
1-0
20:00
Karmiotissa Polemidion
1-3
AEK Larnaca
1-1
Kết quả bóng đá Morocco League Women
18:00
FUS Rabat (W)
4-0
AJN Larache (W)
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
22:30
AS Police Ouagadougou
0-0
Royal FC 1
0-0
Kết quả bóng đá Spain Primera Division RFEF
22:59
Real Union Irun
2-2
CF Intercity
1-0
22:59
1 Real Balompedica Linense
2-3
CD Linares Deportivo
0-2
Kết quả bóng đá Hạng C Greece
20:00
Aris Petroupolis
1-1
AO Tympakiou
0-0
20:00
Olympiakos Volou
1-0
Makedonikos Foufas
0-0
20:00
AO Giouchtas
2-0
Agios Nikolaos
0-0
20:00
Thyella Diastavroseos
3-1
AE Moschatou
1-0
20:00
Marko
1-0
Almyros Gaziou
0-0
20:00
Posidonas Neas Michanionas
1-0
AO Kavala
0-0
20:00
Rodos FC
3-0
Pangitheatikos
2-0
20:00
Orfeas Xanthis
1-1
Doxa Dramas
0-1
20:00
1 Agia Paraskevi
0-1
Fostiras
0-1
20:00
Megas Alexandros Orfaniou
0-2
Agrotikos Asteras
0-1
20:00
Poros
0-0
Ethnikos OFPF
0-0
19:50
AE Lefkimmis
2-4
Tilikratis
0-1
19:30
APS Patrai
1-1
Ialysos
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
00:00
Estrella CF
2-0
UD Gran Tarajal ST
0-0
22:59
1 Jove Espanol
0-2
Torrent C.F
0-0
22:59
Acero
1-3
Silla CF 1
1-1
22:59
1 CD Basconia
0-1
Barakaldo CF
0-0
22:59
Leioa
2-1
CD Padura
0-0
22:59
UD Torre del Mar
2-0
Malaga City
1-0
22:59
CD Lagun Onak
0-1
Urduliz FT
0-0
22:59
Villarrubia CF
1-1
CD Marchamalo
0-1
22:59
Atletico Albericia
2-2
U.M. Escobedo
1-1
22:59
1 CD Tarancon
1-1
CD Illescas
1-0
22:30
CD Villacanas
0-1
UB Conquense
0-0
22:30
Andratks
4-0
UD Poblense
3-0
22:30
Aurrera Ondarroa
0-0
Anaitasuna
0-0
22:30
Casalarreina
0-1
CD Agoncillo
0-0
22:30
UD Rayo Ibense
4-0
Hercules II 1
2-0
22:30
CD Beti Onak
0-0
Valle de Egues
0-0
22:30
UP Plasencia
4-1
CD Don Alvaro
2-0
22:30
Pasaia KE
1-1
Aurrera de Vitoria
0-0
22:30
Constancia
2-0
PE Sant Jordi
1-0
22:15
UC Cartes
2-1
Samanod 1
1-1
22:15
Conil CF
3-0
Ceuta B
0-0
22:15
Deportivo La Coruna B
3-0
CD Estradense
2-0
22:00
1 Patacona
1-2
Atzeneta UE
0-0
22:00
CD Robres
2-0
Epila CF
2-0
22:00
CD Oberena
0-1
CD Cortes
0-0
22:00
CD Huarte
1-2
CD Subiza
1-2
22:00
CD Ardoi Draw
1-2
Lagunak
0-2
22:00
CE Mercadal
0-0
CD Manacor
0-0
22:00
Llosetense
1-1
UD Collerense 1
1-1
21:30
CD Vitoria(SPA)
2-2
SD Deusto
1-1
19:30
UD Tamaraceite
1-0
CD Santa Ursula 1
1-0
19:00
Panaderia Pulido
3-0
UD Ibarra
1-0
18:00
UCAM Murcia CF B
0-2
Deportiva Minera
0-1
Kết quả bóng đá Vô địch Australian Welsh
15:30
Hake Ya Dong in Sydney City
2-0
Canterbury Bankstown FC
0-0
15:30
Bankstown City Lions
3-3
Hills Brumbies
2-3
15:00
1 St George Saints
1-2
Macarthur Rams
0-1
15:00
1 Northern Tigers
0-1
Blacktown Spartans
0-1
15:00
1 Dunbar Rovers FC
0-1
SD Raiders FC
0-1
15:00
Inter Lions
6-1
Rydalmere Lions FC
3-0
13:00
Central Coast United FC
1-1
Mounties Wanderers
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Đại Tây Dương
00:00
FC Copenhagen
4-1
Elfsborg
1-0
Kết quả bóng đá Wales FAW nam
21:00
Colwyn Bay
4-2
Llanidloes Town
3-2
21:00
Taffs Well
0-2
Goytre Utd
0-2
Kết quả bóng đá U19 Na uy
19:30
Valerenga U19
3-2
Stromsgodset U19
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
22:59
Real Valladol B
5-4
Polvorin
4-1
22:59
AD San Juan
1-1
CA Cirbonero
1-0
22:30
UD Mutilve
3-0
SD Beasain
1-0
22:30
Burgos Promesas
1-2
Real Oviedo B
0-1
22:15
CD Diocesano
3-4
CD Artistico Navalcarnero
3-0
Kết quả bóng đá Namibia
19:00
Black Africa FC
0-1
Okahandja United FC
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Síp
19:30
AE Zakakiou
0-0
PO Ahironas-Onisilos
0-0
19:30
PAEEK
0-0
Xylotympou
0-0
19:30
1 Omonia Aradippou
0-1
Peyia 2014
0-0
Kết quả bóng đá Paulista B Brazil
21:00
XV de Piracicaba
0-1
Gremio Novorizontin
0-1
Kết quả bóng đá U19 Pháp
20:30
AuxerreU19
2-0
Torcy U.S U19
0-0
20:30
Le Mans U19
2-1
Laval U19
1-1
20:30
U19 PSG
1-2
Le Havre U19
1-1
20:30
1 Nantes U19
3-3
Brest Stade U19
2-1
17:30
La Roche VF U19
1-3
Rennes U19
1-1
Kết quả bóng đá U19 Hy Lạp
20:00
Panathinaikos U19
2-0
PAS Lamia U19
1-0
18:00
Atromitos U19
0-1
AEK Athens U19
0-1
17:00
Panaitolikos U19
1-0
Asteras Tripolis U19
0-0
15:40
Ionikos U19
1-2
Aris Thessaloniki U19
1-1
Kết quả bóng đá Mùa đông Estonia
22:59
Paide Linnameeskond B
0-1
Tallinna FC Levadia B
0-0
21:00
Harju JK Laagri
0-1
Tallinna JK Legion
0-1
20:00
Viljandi Tulevik
5-1
Parnu JK 1
3-0
19:00
FC Kuressaare
1-1
Nomme JK Kalju
0-1
18:30
Laanemaa Haapsalu
2-2
FC Kuressaare II
0-0
17:00
Viimsi MRJK
1-1
JK Tallinna Kalev
1-0
15:00
Flora Tallinn II
2-1
Tallinna FC Ararat TTU
2-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
17:00
FK Kapaz Ganca
1-1
Qarabag
0-1
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Phần Lan
20:00
Honka Espoo
1-1
KTP Kotka
0-0
20:00
KuPs
0-1
AC Oulu
0-0
19:45
SJK Seinajoen
3-2
Vaasa VPS
1-1
19:45
FC Haka
1-0
Ilves Tampere
0-0
19:00
Inter Turku
1-0
IFK Mariehamn
0-0
Kết quả bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
22:30
Supersport United
2-0
Cape Town City
1-0
20:30
Chippa United
1-2
Stellenbosch FC
0-1
20:30
Orlando Pirates
0-1
Mamelodi Sundowns
0-1
20:30
Lamontville Golden Arrows
1-2
Royal AM
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ai Cập
20:00
Shoban Moslemen Qena
2-1
Fayoum
0-0
20:00
El Hammam
1-0
Sporting Alexandria
0-0
20:00
Kima Aswan
0-1
Al Madina Al Monawara SC
0-0
20:00
ZED FC
2-0
Al Nasr Cairo
0-0
Kết quả bóng đá Italia Primavera
21:00
1 Udinese U20
2-2
Atalanta U20
1-1
21:00
Sassuolo U20
2-0
AC Milan U20
1-0
20:30
Empoli U20
3-0
Torino U20
1-0
19:00
Inter Milan U20
4-0
Napoli Youth
3-0
19:00
1 Cagliari U19
1-1
Frosinone U20
1-1
17:00
Lecce U20
1-0
Verona U20
1-0
Kết quả bóng đá Bắc Anh
22:00
Liversedge
1-3
Belper Town
0-1
22:00
Hyde F.C.
0-1
Warrington Rylands
0-1
22:00
Gainsborough Trinity
0-1
Whitby Town
0-0
22:00
Bamber Bridge
1-1
Stalybridge Celtic
0-0
22:00
1 Warrington Town AFC
2-0
Stafford Rangers
0-0
22:00
Ashton United
1-0
Morpeth Town
1-0
22:00
South Shields
2-0
Lancaster City
0-0
22:00
Radcliffe Borough
1-1
Marine
1-1
22:00
Nantwich Town
2-1
Atherton Collieries 1
1-1
22:00
Matlock Town
1-0
FC United of Manchester
0-0
22:00
Marske United
2-4
Guiseley
0-2
Kết quả bóng đá Vô địch U19 Đức
20:00
FC Heidenheim U19
2-3
Bayern Munchen U19
0-0
19:00
Union Berlin U19
4-0
Hansa Rostock U19
2-0
19:00
Eintracht Frankfurt U19
0-2
Karlsruher SC U19
0-1
19:00
Dynamo Dresden U19
3-0
Berliner AK 07 U19
2-0
18:00
SV Meppen U19
3-2
St. Pauli U19
2-1
18:00
VfB Stuttgart U19
2-2
Hoffenheim U19
2-0
17:00
1 SV Darmstadt U19
1-2
Augsburg U19
0-2
Kết quả bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
16:30
Eyupspor U19
1-0
Eskisehirspor U19
0-0
16:10
Tuzlaspor U19
2-0
Afjet Afyonspor U19
0-0
16:00
Pendikspor U19
1-0
Genclerbirligi U19
0-0
16:00
Ankaragucu U19
4-0
Hatayspor U19 1
4-0
16:00
Bursaspor U19
1-2
Kasimpasa U19
1-1
16:00
Fatih Karagumruk U19
0-8
Fenerbahce U19
0-3
16:00
Alanyaspor U19
0-0
Gazisehir Gaziantep FK U19
0-0
16:00
1 Trabzonspor U19
2-1
Altinordu U19
0-1
16:00
Sivasspor U19
2-0
Konyaspor U19
1-0
16:00
Erokspor U19
1-1
Keciorengucu U19
0-0
16:00
Goztepe U19
1-0
Kayserispor U19 1
1-0
16:00
Istanbulspor U19
1-4
Galatasaray U19
1-3
16:00
Besiktas JK U19
3-2
Umraniyespor U19
2-2
Kết quả bóng đá Hạng 3 Guatemala
00:00
CSD Solola
2-0
Deportivo San Pedro
1-0
Kết quả bóng đá Giải trẻ Nam Phi
17:00
Amazulu Reserves
1-1
Royal AM Reserves
0-1
16:10
Moroka Swallows Reserves
3-0
TS Galaxy Reserves
2-0
15:00
Maritzburg United Reserves
0-2
Orlando Pirates Reserves
0-1
Kết quả bóng đá Saudi Arabia Premier League Women
00:10
Al Ahli Jeddah (W)
3-6
Al Hilal Riyadh (W)
2-4
Kết quả bóng đá Gibraltar
22:00
Glacis United
0-2
Lynx FC
0-2
Kết quả bóng đá Ả Rập Xê Út
22:00
Al-Feiha
2-0
Al Wehda Mecca
1-0
20:00
Al-Tai
0-1
Al Ittihad(KSA)
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Lebanon
20:00
Al-Ansar (LIB)
3-1
Shabab Sahel
0-0
19:15
Trables Sports Club
3-1
Al Akhaahli Alay
1-1
19:15
Tadamon Sour
4-1
Al-Safa
2-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Hồng Kông
17:00
Hong Kong U23
1-3
Southern District
1-2
14:00
Wofoo Tai Po
1-2
Eastern A.A Football Team
0-1
Kết quả bóng đá C1 Italia
23:30
Rimini
0-1
Gubbio
0-0
23:30
Recanatese
0-0
Imolese
0-0
23:30
Pontedera
2-0
Alessandria
1-0
23:30
Cesena
4-0
Robur Siena S.S.D. 1
2-0
23:30
Ancona
2-1
A.C. Reggiana 1919 1
1-1
20:30
San Donato Tavarnelle
1-1
Vis Pesaro
1-0
20:30
US Fiorenzuola
0-1
Olbia
0-0
20:30
ACD Virtus Entella
2-0
Fermana
0-0
20:30
Carrarese
1-0
Montevarchi 1
0-0
20:30
Sassari Torres
1-1
Lucchese 1
0-0
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
20:00
Kickers Emden
1-1
SSV Jeddeloh
0-0
20:00
Holstein Kiel II
2-1
BSV Rehden
0-0
20:00
Wuppertaler
5-1
Bocholt FC
3-0
20:00
Schalke 04 (Youth)
4-1
SV Rodinghausen
4-0
20:00
Duren
2-0
SV Straelen
1-0
20:00
1 Fortuna Dusseldorf (Youth)
1-3
Monchengladbach AM.
1-2
20:00
Hamburger SV (Youth)
3-2
Eintracht Norderstedt
0-0
20:00
Rot-Weiss Oberhausen
5-0
Koln Am
3-0
20:00
Fortuna Koln
6-0
Wattenscheid 09 1
2-0
20:00
1 FC Kaan-Marienborn
3-0
SV Lippstadt
0-0
19:00
Berliner AK 07
0-2
Berliner FC Dynamo
0-0
19:00
SV Babelsberg 03
1-0
Hertha BSC Berlin Youth
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Mali
22:45
USC Kita
1-1
Yeelen
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bỉ
22:00
Jeunesse Molenbeek
3-1
Standard Liege II
1-0
Kết quả bóng đá Nữ Bỉ
22:15
Club Brugge (w)
1-0
Zulte Waregem VV (w)
1-0
21:30
Eendracht Aalst (w)
0-2
White Star Bruxelles (w)
0-0
19:30
1 Standard Liege (w)
1-2
Anderlecht (w)
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Anh
22:00
Exeter City
1-2
Charlton Athletic
1-2
22:00
Bolton Wanderers
1-0
Cheltenham Town
0-0
22:00
Cambridge United
1-1
Ipswich Town
1-0
22:00
1 Fleetwood Town
2-3
Burton Albion
0-0
22:00
Bristol Rovers
0-2
Milton Keynes Dons
0-1
22:00
Sheffield Wednesday
1-0
Plymouth Argyle
1-0
22:00
Forest Green Rovers
0-2
Peterborough United
0-0
22:00
1 Accrington Stanley
0-3
Lincoln City
0-1
22:00
Oxford United
0-1
Shrewsbury Town
0-0
22:00
Derby County
5-0
Morecambe
1-0
22:00
Port Vale
0-3
Wycombe Wanderers
0-1
22:00
Portsmouth
1-1
Barnsley
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Ý
20:30
Alma Juventus Fano
2-0
SSD Porto D’Ascoli
1-0
20:30
Legnano
2-0
Castanese
1-0
20:30
Ravenna
1-0
A.C. Crema 1908
0-0
20:30
Virtus Bolzano
0-2
AC Mestre
0-2
20:30
US Corticella
2-1
Forli
2-0
Kết quả bóng đá Nữ Nam Phi
18:00
Durban Ladies FC (w)
0-2
Johannesburg Uni (w)
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Mexico
00:00
Gallos NL
0-1
Irritilas FC
0-0
Kết quả bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
23:30
CE Europa U19
3-0
Gimnastic Tarragona U19
1-0
22:30
Compostela U19
2-1
Ural CF U19
1-0
22:00
Atletico Madrileno U19
6-0
UD Alzira U19
2-0
22:00
FE Grama U19
0-2
Real Zaragoza U19
0-0
22:00
Lugo U19
0-0
Covadonga U19
0-0
22:00
Albacete U19
2-0
Levante U19
1-0
22:00
UD La Cruz Villanovense U19
2-3
Fuenlabrada U19
0-1
22:00
2 Getafe U19
2-2
Inter Amistad U19
1-0
22:00
Real Murcia U19
2-2
CD Castellon U19
2-1
21:45
Real Oviedo U19
1-0
Coruxo U19
0-0
20:00
Union Viera CF U19
2-0
CD Maspalomas U19
1-0
19:30
Cultural Leonesa U19
0-1
CD Diocesano U19
0-1
19:00
Real Madrid U19
6-0
CF Rayo Majadahonda U19
4-0
19:00
2 Girona U19
1-0
CF Badalona U19
1-0
18:00
Alcorcon U19
1-1
Leganes U19
0-1
17:30
CD Roda U19
3-2
Villarreal U19
1-1
17:30
Sabadell U19
0-1
Barcelona U19
0-0
16:30
UD Cornella U19
1-2
Espanyol U19
0-1
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Xứ Wales
21:00
Connahs Quay Nomads FC
5-0
Airbus UK Broughton
1-0
21:00
Bala Town F.C.
2-0
Briton Ferry Athletic 1
0-0
21:00
Cwmbran Celtic
1-3
The New Saints
1-1
Kết quả bóng đá Cúp QG Áo
00:00
1 Wiener SC
0-2
SV Ried
0-0
Kết quả bóng đá hạng nhất Séc
00:00
Pardubice
0-2
Slavia Praha 1
0-1
21:00
Baumit Jablonec
2-2
Tescoma Zlin 1
0-1
21:00
Synot Slovacko
0-0
Sigma Olomouc
0-0
21:00
Teplice
0-5
Banik Ostrava
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thái Lan
18:00
Pattaya Discovery United FC
1-0
Banbueng FC
0-0
17:30
Phattalung FC
2-0
Narathiwat FC
2-0
17:00
Ang Thong FC
1-1
Lopburi City FC
0-1
17:00
Sisaket United
1-0
Nakhon Ratchasima United FC
0-0
15:30
Thonburi United FC
0-0
Royal Thai Army FC
0-0
15:30
Chamchuri United FC
1-0
North Bangkok College
0-0
15:30
1 Kanjanapat Group
1-3
Hua Hin City
1-2
15:30
Kohkwang
0-2
Warship United FC
0-1
15:30
Royal Thai Air Force FC
2-3
Samut Sakhon
1-0
15:30
1 Siam FC
1-1
Bangkok
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Indonesia
15:45
David FC
1-5
KMP Bumara FC
1-2
13:30
Arsenio Arkan FC
1-2
PS Palembang
0-2
Kết quả bóng đá Mexico Liga TDP
00:00
Club Canoneros Marina
0-5
Calor de San Pedro
0-3
00:00
Cimarrones de Sonora FC II
0-1
Estudiantes Tecos
0-1
00:00
Universidad Guadalajara II
1-2
Chihuahua FC
0-0
22:59
Correcaminos II
2-2
Lobos ULM
2-1
Kết quả bóng đá Cúp Thử thách Hiệp hội Ireland
22:00
Institute FC
0-1
Ballyclare Comrades
0-0
22:00
Larne FC
1-1
Linfield FC
0-1
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-3],
22:00
Glenavon Lurgan
0-1
HW Welders
0-0
22:00
Cliftonville
2-2
Coleraine
1-0
90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [3-1],
22:00
Ballymena United
4-1
Newington 1
2-0
22:00
Portadown
0-3
Glentoran FC
0-1
20:30
Knockbreda
1-2
Dungannon Swifts
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Cộng hòa Síp
19:30
Thoi Lakatamias
1-0
Halkanoras Idaliou
0-0
19:30
1 Asil Lysi
2-0
Ethnikos Assia
1-0
Kết quả bóng đá Giải hạng nhất Malta
22:30
Swieqi United
2-1
Marsaskala
1-1
22:30
Tarxien Rainbows F.C
2-3
Zejtun Corinthians
2-1
20:00
Vittoriosa Stars
1-3
Attard
0-3
20:00
1 Mtarfa
0-1
Lija Athletic
0-0
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
19:00
Jordan U20
2-0
Uzbekistan U20
0-0
Kết quả bóng đá Germany Oberliga NOFV
00:00
Uerdingen KFC 05
0-1
Sportverein Sonsbeck
0-0
22:00
Schwarz-Weiss Essen
1-2
SF Hamborn 07 1
1-2
21:00
Blumenthaler SV
3-2
KSV Vatan Sport Bremen
0-0
21:00
SV Curslack Neuengamme
0-2
Hamburger SV III
0-0
20:00
Rostocker FC
1-4
Hansa Rostock II
1-1
20:00
Brinkumer SV
1-6
ESC Geestemunde
0-1
20:00
TuSpo Surheide
3-0
Werder Bremen III
0-0
20:00
Sportfreunde Lotte
1-0
TUS Bovinghausen 04
1-0
20:00
MSV Pampow
3-3
Mahdov FC
2-2
19:30
SC Freital
1-0
VfB Auerbach
0-0
19:30
FC An der Fahner Hohe
4-0
FC Oberlausitz
1-0
19:30
SG Union Sandersdorf
1-3
VFC Plauen
1-2
19:30
VfB 1921 Krieschow
6-1
Wacker Nordhausen
3-0
19:30
Ludwigsfelder FC
2-1
Bischofswerdaer FV
1-0
19:30
Grimma
1-4
FC Einheit Wernigerode
0-2
19:30
SV Tasmania Berlin
1-1
SG Dynamo Schwerin
0-0
19:30
1 SV Blau-Weiss Zorbau
1-2
Budissa Bautzen
1-1
19:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
5-1
FSV Union Furstenwalde 1
1-0
Kết quả bóng đá Portugal Campeonato Nacional II Women
23:30
EC Vitoria (W)
2-1
Benfica (w)
1-0
22:00
Estoril Praia (w)
3-0
SU Sintrense (W)
2-0
22:00
Vilaverdense B (W)
0-4
Racing Power (W)
0-3
Kết quả bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ
00:15
Colegio Aleman Valencia (w)
1-6
Real Madrid (w)
1-3
22:00
CD Alaves (w)
0-2
Levante UD (w)
0-0
18:00
Athletic Club Bibao (w)
0-1
UD Granadilla Tenerife Sur (w)
0-1
18:00
Alhama CF (w)
0-0
Levante Las Planas (w)
0-0
Kết quả bóng đá Scotland
22:00
Buckie Thistle FC
4-2
Brora Rangers
1-2
22:00
Turriff United
2-4
Formartine United
2-2
22:00
Lossiemouth
1-0
Inverurie Loco Works
1-0
22:00
Keith
1-1
Deveronvale
1-1
22:00
fraserburgh
3-0
Huntly
1-0
21:00
Wick Academy
0-3
Brechin City
0-1
Kết quả bóng đá Palestine
22:59
Markaz Askar
1-1
Ahli Qalqilya
0-0
20:00
Islami Kalkelea
0-2
Shabab Al-Amaari
0-1
Kết quả bóng đá England Southern League Central Division
22:00
Bedford Town
3-4
Leiston FC
2-3
22:00
Barwell
2-1
Royston Town 1
2-0
22:00
Alvechurch
1-3
Nuneaton Borough
1-2
22:00
Stratford Town
1-1
Ilkeston Town
0-1
22:00
Stourbridge
1-2
Basford Utd
0-0
22:00
St Ives Town
3-2
Hitchin Town
2-1
22:00
Rushall Olympic
7-2
Redditch United
6-1
22:00
Needham Market
1-2
Kings Langley
1-0
22:00
Coalville
3-0
Rushden Diamonds
2-0
22:00
Bromsgrove Sporting FC
3-1
Hednesford Town
1-1
21:00
Tamworth
3-1
Mickleover Sports
1-0
Kết quả bóng đá Argentina Championship Women
19:00
Huracan (w)
1-0
CA Independiente (w) 1
1-0
19:00
Gimnasia LP (w)
0-0
Social Atletico Television (w)
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch Đức nữ
20:00
SC Freiburg (w)
0-4
VfL Wolfsburg (w)
0-3
Kết quả bóng đá Bắc Anh Hạng nhất
22:00
Grantham Town
0-1
Hebburn Town
0-0
22:00
Grimsby Borough
0-1
Ossett Town
0-1
22:00
Shepshed Dynamo
0-1
Cambridge City
0-0
Kết quả bóng đá VĐQG Zambia
20:00
Kabwe Warriors
3-0
Nkwazi
0-0
20:00
Green Buffaloes
1-1
Forest Rangers
1-0
18:00
NAPSA Stars
0-1
Power Dynamos
0-1
Kết quả bóng đá Ấn Độ Super League
21:00
Northeast United
0-2
Jamshedpur FC
0-1
19:00
Mumbai City
1-1
Hyderabad FC
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Israel
22:59
Hapoel Haifa
1-1
Ashdod MS
0-0
22:59
1 Hapoel Jerusalem
0-2
Maccabi Netanya 1
0-0
22:30
Maccabi Tel Aviv
1-1
Hapoel Bnei Sakhnin FC 1
0-1
20:00
Sectzya Nes Ziona
0-1
Hapoel Beer Sheva
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức nữ
20:00
FFC Turbine Potsdam II (w)
0-1
Wolfsburg II (w)
0-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Bờ Biển Ngà
22:30
ES Bafing
0-0
LYS Sassandra
0-0
22:30
Bouake FC
0-1
Abidjan
0-0
Kết quả bóng đá Italy Campionato Primavera 4
21:00
Pro Sesto U19
3-1
Vis Pesaro U19
0-0
21:00
Juve Stabia U19
1-2
CartanU19
1-0
20:50
SS Turris Calcio U19
5-1
Fermana U19
2-0
20:40
Avellino U19
1-0
Palermo U19
0-0
20:30
Latina U19
0-1
Foggia U19
0-0
20:30
Bari U19
0-3
Potenza Calcio U19
0-1
18:30
Virtus Francavilla U19
4-1
Gubbio U19
2-1
Kết quả bóng đá U23 Bồ Đào Nha
18:00
Sporting Lisbon Sad U23
2-1
Maritimo U23
1-1
18:00
Rio Ave U23
0-0
Portimonense U23
0-0
18:00
Gil Vicente U23
0-0
Farense U23
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:30
Hungry Lions
2-1
JDR Stars
1-1
20:30
Pretoria Univ
2-1
Uthongathi FC
1-0
20:30
Tshakhuma Tsha Madzivhandila
1-2
Platinum City
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 nữ TBN
00:00
Atletico Madrid B (w)
0-2
Racing de Santander (w)
0-2
00:00
Sardoma CF (w)
0-0
CD Parquesol CF (w)
0-0
22:00
Athletic Bilbao C (W)
0-1
Prainsa Zaragoza (w)
0-0
21:15
CE Europa (w)
1-2
Real Madrid II (W)
1-2
18:00
Real Betis B (w)
3-0
La Solana (w)
2-0
Kết quả bóng đá Cúp Leinster Senior
22:00
1 UC Dublin
1-4
Shamrock Rovers
0-3
Kết quả bóng đá Nữ Italia
20:30
Pomigliano (w)
0-0
Parma s (W)
0-0
20:30
1 Juventus (w)
1-2
AC Milan (w)
0-1
18:30
Sampdoria (W)
1-4
Fiorentina (w)
0-2
18:30
Como 2000 (w)
0-1
Roma CF (w)
0-1
Kết quả bóng đá England Southern Premier League
22:00
Hanwell Town
2-3
Bracknell Town
1-0
22:00
Winchester City
2-2
Merthyr Town
0-2
22:00
Chesham United
2-0
Hendon
1-0
22:00
Truro City
4-0
Yate Town
2-0
22:00
1 Tiverton Town
3-0
Dorchester Town
2-0
22:00
Swindon Supermarine
0-0
Weston Super Mare
0-0
22:00
Salisbury FC
0-1
Plymouth Parkway
0-0
22:00
Poole Town
1-1
Gosport Borough
1-1
22:00
Hayes Yeading United
3-1
North Leigh
2-1
22:00
Hartley Wintney
1-1
Metropolitan Police
0-1
22:00
Harrow Borough
1-0
Beaconsfield SYCOB
1-0
Kết quả bóng đá Kuwait
23:15
1 Kazma
2-1
Al-Qadsia SC
1-0
20:35
Al Fahaheel SC
4-1
Al-Nasar 2
1-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Thái Lan
19:00
1 Raj Pracha FC
0-3
Ayutthaya United
0-0
18:30
JL Chiangmai United FC
1-2
Samut Prakan City
0-1
18:00
Trat FC
2-0
Suphanburi FC
2-0
17:30
Udon Thani
0-7
Krabi FC
0-2
Kết quả bóng đá Hạng Nhất GFA
22:59
Samger FC
1-1
Banjul Hawks FC
1-1
22:59
Team Rhino FC
0-1
Real Banjul
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 5 Pháp
00:00
Change
2-0
JA Le Poire Sur Vie
1-0
Kết quả bóng đá nữ pháp
19:45
ASJ Soyaux (w)
0-4
Fleury 91 (w)
0-2
19:45
Rodez Aveyron (w)
0-5
Lyon (w)
0-4
19:45
Paris FC (w)
2-0
Dijon w
0-0
19:45
Guingamp (w)
2-0
Reims (w)
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Uganda
14:00
Lady Doves FC (w)
0-1
Olila High School (w)
0-1
14:00
Kawempe Muslim FC (w)
1-0
UCU Lady Cardinals (w)
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Iceland
21:00
Keflavik
2-1
KA Akureyri
0-1
20:00
UMF Selfoss
1-3
Breidablik
0-1
Kết quả bóng đá Nữ Rwanda
19:10
ES Mutunda (w)
1-1
Kayonza WFC (W)
1-0
19:10
Rambura (w)
0-1
Kamonyi FC (w)
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Cameroon
21:30
Amazone FAP (w)
0-0
AS Awa FF (w)
0-0
21:30
Lekie Filles FC (W)
4-1
Louves Minproff (w)
3-0
19:30
FC Ebolowa (w)
3-0
Caiman Douala (w)
1-0
19:00
Eclair de Saa (w)
0-0
Eding Sport (w)
0-0
Kết quả bóng đá Bangladesh
16:15
Sheikh Russel KC
1-0
Azampur FC Uttara 1
0-0
16:15
Sheikh Jamal
1-2
Abahani Limited
0-2
16:15
Bangladesh Police Club
2-0
Rahmatganj MFS
1-0
Kết quả bóng đá Cúp Quốc tế Ngoại hạng Anh
21:00
Crystal Palace U21
1-2
Dinamo Zagreb II
1-1
Kết quả bóng đá Seychelles Premier League
22:00
Bel Air FC
2-0
Northern Dynamo FC
1-0
19:00
1 Saint Michel Utd FC
2-2
Saint Louis Suns United 1
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Scotland
22:00
Bonnyrigg Rose
1-2
Annan Athletic
1-2
22:00
Forfar Athletic
2-1
Stranraer
1-0
22:00
East Fife
1-1
Stirling Albion 1
0-0
22:00
Elgin City
1-1
Albion Rovers
0-1
22:00
Stenhousemuir
1-1
Dumbarton
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất UAE
20:15
Al-Rams
3-1
Baynounah SC
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
00:00
1 CF Casa Pastores (W)
4-4
Las Majoreras (w) 2
3-2
22:59
ADFB La Rambla (w)
4-0
Sevilla B (W)
1-0
22:30
CD Parquesol CF B (W)
1-7
Umia CF (w)
1-3
22:00
Salamanca (w)
5-4
Daimiel (W)
3-3
22:00
Real Aviles CF (W)
1-0
Gijon FF (w)
1-0
22:00
CD Riudoms W
3-2
Vic Riuprimer Refo (w)
1-0
21:30
CD Tarsa (w)
3-0
CD Julio Suarez (w) 2
1-0
19:00
UD Geneto Del Teide (w)
0-1
CD Pena La Amistad (W)
0-0
19:00
Elche (w)
2-1
Granada B (W)
1-1
18:45
Eibar B (W)
1-0
Real Sociedad II (W)
0-0
17:15
Villarreal B (W)
3-2
collerense (w) 1
2-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 New South Wales Úc
15:00
South Coast Flame FC
0-0
Western Rage
0-0
Kết quả bóng đá Cúp QG Kosovo
19:00
KF Liria Prizren
2-3
KF Llapi
0-0
19:00
KF Feronikeli
1-0
KF Trepca 89
1-0
19:00
KF Ballkani
2-0
A N Prizren
0-0
19:00
KF Flamurtari Pristina(KOS)
1-1
Kosova Vushtrri
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hà Lan
00:00
TEC
1-2
De Treffers
1-0
22:59
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
0-3
Noordwijk
0-2
21:30
Koninklijke HFC
1-0
Scheveningen
0-0
21:00
1 Rijnsburgse Boys
0-2
AFC
0-1
21:00
Kozakken Boys
2-0
Volendam (Youth)
1-0
21:00
IJsselmeervogels
2-3
Excelsior Maassluis
0-1
20:30
FC Lisse
2-2
Spakenburg
1-0
20:30
HHC Hardenberg
0-2
OFC Oostzaan
0-2
20:00
1 Katwijk
3-0
Quick Boys 1
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Hồng Kông
20:00
Wofoo Tai Po (w)
0-1
Kitchee (w)
0-1
18:00
Citizen AA (w)
6-0
WSE (w)
3-0
Kết quả bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
22:00
Tonbridge Angels
2-1
Worthing
0-1
22:00
St Albans City
2-1
Hampton Richmond Borough
2-1
22:00
Slough Town
1-1
Dover Athletic
1-1
22:00
1 Hungerford Town
1-3
Oxford City
1-1
22:00
Ebbsfleet United
2-0
Havant Waterlooville
1-0
22:00
Eastbourne Borough
0-3
Taunton Town
0-0
22:00
Concord Rangers
0-1
Farnborough Town
0-0
22:00
Chippenham Town
1-2
Braintree Town
0-2
22:00
Weymouth
2-1
Dulwich Hamlet
1-1
22:00
Cheshunt
0-0
Hemel Hempstead Town
0-0
22:00
Welling United
2-2
Dartford
1-0
22:00
Chelmsford City
0-2
Bath City
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Scotland
22:00
Airdrie United
1-0
Clyde
0-0
22:00
Dunfermline Athletic
2-0
Montrose
1-0
22:00
Queen of South
1-0
Edinburgh City 1
0-0
22:00
Alloa Athletic
1-0
Peterhead
1-0
22:00
Kelty Hearts
1-2
Falkirk
1-0
Kết quả bóng đá Trẻ Argentina
19:00
Rosario Central Reserves
2-0
Tigre Reserves
1-0
19:00
Talleres Cordoba Reserve
1-2
Atletico Tucuman Reserve
0-1
19:00
Racing Club Reserves
0-0
Argentinos Jrs Reserves
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Bồ Đào Nha
22:00
Amora (w)
0-3
SF Damaiense (w)
0-0
22:00
Valadares Gaia FC (w)
0-2
Sporting CP (w)
0-1
22:00
Benfica (w)
9-0
Clube Albergaria (w)
5-0
22:00
SCU Torreense (w)
1-2
Vilaverdense (w)
0-0
20:00
CA Ouriense (w)
1-1
Braga (w)
0-0
18:00
Famalicao (w)
1-0
Maritimo (w)
1-0

Khuyến mãi cực khủng từ nhà cái Fi88, Đăng ký ngay